Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง HD4850 IceQ 4 กับ GF9800GTX + ตัวไหน ดีกว่ากันครับเอาแบบสมราคาอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง HD4850 IceQ 4 กับ GF9800GTX + ตัวไหน ดีกว่ากันครับเอาแบบสมราคาอะครับ

เอาแบบที่ว่าแรงแล้วสมราคาอะครับ

ตัวแรกถูกกว่า 800

อยากรู้ครับ

ตอนนี้กะลัง หัดจัดคอมอยู่ครับ

มือใหม่ พ่อกาลังจาซื้อคอมใหม่ให้อยู่ครับ

คู่นี้สูสีครับตีนต้นออกตัวล้อฟรีทั้งคู่
    ช่วงเกียร์ 3-4 เเคมชาร์ฟโก่งเห็นๆ
    แต่ตีนปลายคงยกให้ GTX+ เพราะ 4850 เพลาข้อเหวี่ยงหักก่อนเข้าเส้นชัย

Comment

ชอบอันไหนก้อเลือกอันนั้นเรย เดวมาสาวก Red VS Green เข้ามาตีกันอีก = =

Comment

Originally posted by KingYojimbo View Post
        คู่นี้สูสีครับตีนต้นออกตัวล้อฟรีทั้งคู่
        ช่วงเกียร์ 3-4 เเคมชาร์ฟโก่งเห็นๆ
        แต่ตีนปลายคงยกให้ GTX+ เพราะ 4850 เพลาข้อเหวี่ยงหักก่อนเข้าเส้นชัย
        ช่างจะเปรียบเทียบเนอะท่าน ก็ไม่แน่นะคู่นี้ แล้วแต่สนามแข่งนะ สนามไหนโค้งเยอะ GTX+ อาจแพ้ 4850 ได้นะ

Comment

ความแรงพอๆ กัน

Comment

http://www.techpowerup.com/reviews/H..._IceQ4/26.html

Comment

พอกันแล้วแต่ความชอบ

Comment

อืมๆ แล้วแต่ชอบแล้วกันครับ ระหว่างสีเหลืองกะเเดง เอ๊ย เขียวกะเเดง
                ส่วนตัวผมชอบสีเหลือง เอ๊ย .... ไปดีก่า

Comment

4850IceQ4 คุ้มกว่าครับ ผมว่าแรงกว่า9800GTX+นิดๆ ถูกกว่า800เอาไปซื้ออย่างอื่นได้

Comment

แล้วแต่ศรัทธาครับผม ถ้าเป็นผมๆจะเลือก 4850 ICEQ4 นะเพราะผมอยากได้ (แต่ถอย MSI มาแทน ^^)

Comment

เป็นผมผมเลือก Gasby เอ๊ย ความชอบส่วนตัวครับ (ส่วนตัวผมชอบสวยย)

Comment

ผมนั้งเทสสลับไปสลับมากับสองตัวนี้ ผมว่ายังไงๆ 9800GTX+ ก็แจ๋มกว่านะ แม้ว่าจะลาก HD4850IceQ4 ไปที่ 700/1150 ก็ตาม

ถ้าราคาต่างกันประมาณไม่เกิน 500บาท ผมคงเชียร์ 9800GTX+ ครับ แต่ต่างกัน 800บาทนี่ น่าคิดอยู่เหมือนกัน คงต้องดูที่ความชอบตัดสินด้วยครับ
                        Last edited by สับสน; 25 Nov 2008, 21:20:25.

Comment

ครับผมขอบคุนที่แนะนำ

กะว่าจาถอย HD 4850 นะ

ราคาถูกกว่า เอา 800ไปเพิ่มแรมดีก่า

อิอิ

Comment

มันก็สมราคาทั้งคู่ครับ แล้วแต่ชอบเลยครับ

Comment

แล้วแต่ชอบค่ายไหนสีไหนครับ แต่ผมอยู่ค่ายเขียว อิอิ

Comment

Working...
                              X