Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องbiosหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องbiosหน่อยคับ

อยากถามว่ามีbiosที่ใช้กับแรมddr2 และ การ์ดจอ agp 8x ไหม

ผิด เมนบอด

Comment

มีครับ

Comment

แล้วมันแพงไหมอะ

Comment

จะเอาไปใส่ cpu ไรหล่ะครับ

ถ้า 775 ก็แนะนำเป็น asrock 775 dual vsta ครับ

Comment

ASUS P5VDC-X ครับ ใส่ได้
            ราคาประมาณ 2,000 ฿

http://www.asus.com/products.aspx?l1...26&modelmenu=2

Comment

ของที่คุน twkแนะนำนี่มันใส่ได้ทั้ง agp และ pci-e เหรอ แล้วมันมีของ amdไหมคับ

Comment

Originally posted by asdfghj View Post
                ของที่คุน twkแนะนำนี่มันใส่ได้ทั้ง agp และ pci-e เหรอ แล้วมันมีของ amdไหมคับ
                ครับได้ทั้ง agp และ pci-e หรือ แรม DDR และ DDR2 ไส่ได้หมดเลยครับท่าน
                ส่วน AMD ไม่ทราบครับ รอท่านที่เคย ใช้ AMD ละกันนะ (ใช้แต่ intel)

Comment

Working...
                X