Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมเก่า อยากทำประโยชน์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมเก่า อยากทำประโยชน์

พอดีว่า ที่บ้านมี คอมเก่า อยู่เครื่อง นึง
    ก็ยังใช้พิม งานเอกสารได้ นิดๆ หน่อยๆ อ่ะครับ

พอดีว่า อยากทำบุญก็เลย อยากบริจาค เครื่องคอมอ่ะครับ ใช้งานได้อยู่

ถ้าจะบริจาคให้เด็กไว้ใช้ศึกษาหาความรู้นี้ สามารถ ติดต่อใครได้ครับ

ช่วย PM มาหาทีได้ไหม

เคยดูทีวีมีมูลนิธิไรนี่ละแต่จำไม่ได้ที่รับบริจาคแล้ว นำมาซ่อมดูแล บริจาคตามสถานศึกษาที่ขาดแคลน
    ชื่อมูลนิธิกระจกแก้วรึป่าวไม่แน่ใจ

Comment

วัดสวนแก้วก็รับนะครับ

Comment

เหอๆ จะมีคนติดต่อป่าวหว่า เพราะว่าไม่ได้อยู่ ที่ กทม.

อยู่หัวหิน

Comment

่น่าจะเป็นมูลนิธิกระจกเงาครับ

Comment

ติดต่อผมได้อ่ะรับบริจาคครับ จะเอามาขายแล้วก็เอาตังมาอัพคอมครับ หุหุ

จิตใจดี ดันๆ โมทนาด้วยครับ

Comment

Originally posted by ๐ผ่านมาเจอ๐ View Post
              ่น่าจะเป็นมูลนิธิกระจกเงาครับ
              http://www.mirror.or.th/

โครงการคอมพิวเตอร์เพื่อน้อง เลขที่ 41 อาคารเลิศปัญญา ชั้น 9 ห้อง 907 ซอยเลิศปัญญา ถนนศรีอยุธยา เขตราชเทวี กรุงเทพฯ 10400 หรือ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ หมายเลขโทรศัพท์02-642-7991-2 ต่อ 17

Comment

Working...
              X