Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอดูความเร็ว Flash Drive ของแต่ละท่านหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อันนี้เทสต์โดย HDtune แบบชาวบ้านชาวเมืองเขา

Comment

อันนี้ของผมเพิ่งไปถอยมาเอง

Comment

มาโหลด hd tune ก่อนครับ เดี๋ยวมาโพสให้ชม

ผมว่าปรกตินะ kingmax ก็ได้33 ไม่น่าแปลกตรงไหนนะครับ?

Comment

flash memory toolkit แจ่มแฮะ

Comment

สมัยยังตัวละ800 T_T
            Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:13.

Comment

ทำไม Kingmax 1 GB มันเร็วจังอะ ผมได้แค่ 20 เอง (Kingmax 4 GB)
              ส่วน Kington HyperX 4 GB ได้ 30 ครับ

Comment

อ่ะ ตามคำขอ 4GB 300- เหอๆ ถูกดี
                Attached Files

Comment

Originally posted by shady View Post
                  อ่ะ ตามคำขอ 4GB 300- เหอๆ ถูกดี
                  หุหุ ของดีๆ ถูกๆ ก็ยังมีในโลกนะครับ

Comment

ของผมมี Sandisk Titanium และ Contour ตัวแรงทั้ง 2 ตัว ตัวหลังแพงกว่าและสเปคสูงกว่าแต่ทำไมค่าทดสอบออกมาตัวแรกถูกและดีกว่าอีก งง
                    [IMG][/IMG]
                    [IMG][/IMG]

Comment

เดะไปลองมั่ง

Comment

ขอแจมหน่อยนะครับ ผมใช้ตัวนี้แทน Flash Drive มานานแล้วครับ

เรียกว่า Flash Drive คงไม่ได้นะครับ เพราะมันเป็น Hdd 1.5" Seagate Pocket Drive 60Gb ครับ

Comment

Originally posted by shady View Post
                          ตัวนี้เขียนเท่าไหร่คับ ถึง 8 ไหมคับหรือมากกว่านั้นถ้ามากกว่าไว้ไปซื้อมาใช้มั่งดีกว่า

Comment

Originally posted by Salazar View Post
                            ของผมมี Sandisk Titanium และ Contour ตัวแรงทั้ง 2 ตัว ตัวหลังแพงกว่าและสเปคสูงกว่าแต่ทำไมค่าทดสอบออกมาตัวแรกถูกและดีกว่าอีก งง
                            [IMG][/IMG]
                            [IMG][/IMG]
                            ตัวให้ผมเดาดูแล้วน่าจะเขียนดีกว่าตัวแรกคับ

Comment

มันเทสเขียนไม่ได้แล้วอ่า กดเทสwrite แล้วขึ้นerror io อะไรของมัน ทุกโปรแกรม งงกับมัน ลงบนvista เมื่อก่อนตอนซื้อมาใช้แล้วก็เทส ก็เร็วดีนะ คิดว่าไม่น่าถึง8ครับ แต่เขียนได้เร็วกว่าkingston 1gb เยอะเลย เหอๆ แต่ไม่รู้เท่าไหร่

Comment

Working...
                              X