Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส Cooler Master C5 (กว้าง 20ซม.) จะใส่ TruBlack120 หรือ V8 ได้มะครับ(ถ้าปิดฝาด้วย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคส Cooler Master C5 (กว้าง 20ซม.) จะใส่ TruBlack120 หรือ V8 ได้มะครับ(ถ้าปิดฝาด้วย)

เคส Cooler Master C5 (กว้าง 20ซม.) จะใส่ซิ้งค์ซีพียู ULTRA 120 EXTREME หรือ TruBlack120 หรือ V8 ได้มะครับ ถ้าหากปิดฝาด้วยจะได้มะครับผม

ผมใช้บอร์ด P5Q PRO ครับ

ถ้าทั้งสองตัวข้างนี้ไม่ได้ รบกวนช่วยแนะนำซิ้งค์ ซีพี่ยูดีๆ ให้สักตัวนะครับผม

หากมีรูป รบกวนช่วยโชว์นิดนะครับผม

ใส่ได้ครับ เอารุ่นที่ไม่มีพัดผมข้างนะครับ

ถ้ามีพัดลมข้างตรงกับซิ้ง ปิดฝาไม่ลงครับ

คอมเฟริม
    ARMOR ยังต้องถอดพัดลมข้างเคชทิ้งเลยครับ ปิดไม่ลงเช่นกัน ขนาดเคชกว่างเท่ากับ C5 ครับ

Last edited by wikorn; 26 Nov 2008, 09:53:49.

Comment

ยะฮู้........!!!!

ขอบคุณมากๆ เลยครับท่าน wikorn ผมล่ะกลุ้มเลยทีแลก เพราะตอนซื้อเคส ลืมคำนึงถึงความกว้างเคส

รุ่นของผมเป็น ฝาข้างใสๆ ครับ ไม่มีพัดลมครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับผม

Comment

Working...
      X