Announcement

Collapse
No announcement yet.

F.E.A.R ลงไดรฟ์ที่ไำม่ใช่ไดรฟ์ C ไม่ได้หรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• F.E.A.R ลงไดรฟ์ที่ไำม่ใช่ไดรฟ์ C ไม่ได้หรอครับ

ตามนั้นครับ

ลงไม่ได้เลย

พอดีไดรฟ์ C ลงไม่พอด้วย

F.E.A.R. Perseus Mandate ปะงับ ผมก็เป็น เลยไม่ได้เล่นจ้อย

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
      F.E.A.R. Perseus Mandate ปะงับ ผมก็เป็น เลยไม่ได้เล่นจ้อย
      ใช่ครับ

Comment

ลงไม่ได้มันเป้นยังไงครับที่บอกลงไม่ได้

Comment

คล้าย sim ล่ะคับบังคับให้ลงไดร์ C

Comment

Originally posted by singha View Post
            ลงไม่ได้มันเป้นยังไงครับที่บอกลงไม่ได้
            ตอนจะลงไดรฟ์อื่นมันบอกไว้ไดร์ฟ ทั้ง ๆ ที่ยังมีอยู่

Comment

Originally posted by JCOOL View Post
              คล้าย sim ล่ะคับบังคับให้ลงไดร์ C

SIMS ไหนอ่า THE SIMS ผมก็ลงไดร์ฟอื่นนะ

Comment

ได้ฟันธงผมเล่นอยู่

Comment

ถ้าลงไดรว์ C มันจะขึ้นพื้นที่ที่ต้องการกะพื้นที่ที่มี

ลงไดรว์อื่นมันจะไม่ขึ้นพื้นที่ที่ต้องการ ขึ้นแต่พื้นที่ที่มีอยู่ พอกด Next มันก็จะบอกพื้นที่ไม่พอ

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                    ถ้าลงไดรว์ C มันจะขึ้นพื้นที่ที่ต้องการกะพื้นที่ที่มี

ลงไดรว์อื่นมันจะไม่ขึ้นพื้นที่ที่ต้องการ ขึ้นแต่พื้นที่ที่มีอยู่ พอกด Next มันก็จะบอกพื้นที่ไม่พอ
                    ชัดเลยครับ

เปนอย่างท่านเลย

Comment

มีแบบนี้ด้วย เพิ่งจะรู้นะเนี่ย

Comment

ได้นี่ครับ ผมก็ลงอยู่ ทั้ง D ทั้ง E ครับ

Comment

นึกว่าเป็นแบบผม ของผมจะลง RA3 เลือก D: แต่มันไม่ลงให้มันบอกว่าไม่สามารถเขียนลงไดร์ฟ นี้ได้กรุณาเลือกไดร์ฟอื่น เป้นแบบนี้อยู่ 2 เกมคือ RA3 กับ COD-WAW แต่พอผมลง silenthill ภาพใหม่กับลงได้แปลกผมเลยตัดสินใจครั้งยิ่งใหญ่คือ FORMAT HDD ทั้งลูกเลย เริ่มกันใหม่แต่ต้น ต้องยอมลบหนังที่กำลังโหลดอยู่ 2 เรื่อง+เกม 1 เกม แบบ40 % ขึ้นทั้งหมดออก T T

Comment

แล้วมันเป็นกะอะไรหว่า หามาตั้งนานแต่ไม่ได้เล่นซักที ToT

Comment

Working...
                            X