Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus A8Je16DSM80Td กับ HP Pavilion dv2108TX กับ c14 ฟันธงให้หน่อยครับ !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus A8Je16DSM80Td กับ HP Pavilion dv2108TX กับ c14 ฟันธงให้หน่อยครับ !

ลังเลครับ เอาไปทำงาน เล่นเนต เล่นเกม ดูหนัง ฟังเพลง โฟโตช็อบ มายา แนวๆนี้ครับ ขอแบบทนๆด้วยน่ะครับ ช่วยเปรียบเทียบให้ด้วยครับ

HP ตัด ไป ครับ (แต่ ถ้า สนของแถม มันก้อ ช่วย บ่ ได้ ครับ อิอิ)

เอา ASUS มาเทียบกับ C14 แต่ เห็นมี C23 มาใหม่ สี สวยลองไปดู ครับ ราคา พอๆกัน
    ASUS ประกัน 2 ปี sony 1 ครับ

เรื่องทน ผม ตอบไม่ได้อ่า
    แต่ เรื่องอะไหล่ ราคา asus จะได้เปรียบกว่า ครับ

Comment

Working...
    X