Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะอยากได้ flash bios ของAcer Aspire 5502 NWXMi ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะอยากได้ flash bios ของAcer Aspire 5502 NWXMi ค่ะ

คือว่า Note book มันเสียอ่ะค่ะ แล้วคนที่ช่วยซ่อมให้เค้าอยากจะได้ flash bios program ไม่ทราบว่าพี่ๆท่านใดพอจะช่วยได้บ้างคะ ขอแค่เป็น link เอาไป Down load เองก็ได้ค่ะ ตอนนี้อยากได้มากเลย เพราะต้องรีบใช้คอม ถ้าเอาเข้าศูนย์กลัวว่ามันจะนาน เกินไปค่ะ ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้านะคะ

ข้อมูลตัวเครื่องค่ะ Acer Aspire 5502 NWXMi ค่ะ

ถ้าอยากได้ข้อมูลอะไรเพิ่มเติมก็บอกได้นะคะ
Working...
X