Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870 กับ 8800GT กับ Crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3870 กับ 8800GT กับ Crysis

ระหว่าง 3870 กับ 8800 GT สองตัวนี้ ตัวไหนเล่น Crysis ย้ำ เฉพาะ Crysis แล้วให้ fps สูงกว่ากันครับ

ปล. อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องการจะให้กระทู้นี้ล่อเป้านะจ๊ะ

Originally posted by artyeg View Post
    ระหว่าง 3870 กับ 8800 GT สองตัวนี้ ตัวไหนเล่น Crysis ย้ำ เฉพาะ Crysis แล้วให้ fps สูงกว่ากันครับ

ปล. อยากรู้จริงๆ ไม่ต้องการจะให้กระทู้นี้ล่อเป้านะจ๊ะ
    ผมว่า พอๆกันอะครับอยู่ที่ว่าชอบค่ายแดงหรือค่ายเขียวครับ แต่ปรับภาพได้ไม่เยอะมากนะครับ
    กาดจอยังไม่ถึงขั้น อิอิอิ

Comment

ผมว่า 8800GT

Comment

System เดียวกัน ต่างแค่ VGA

http://www.techpowerup.com/reviews/ATI/HD_4830/8.html

Last edited by TWK.; 26 Nov 2008, 18:50:39.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          เดี๋ยว รีวิวมา แป๊บ
          ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

Ok ครับ ชัดเจน...

Comment

Working...
            X