Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอlcd ค่าการตอบสนอง 5ms. กับ2ms.ความคุ้มค่าตัวไหนดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ต่างหรอกครับ ผมว่าเลือกที่ท่านถูกใจดีกว่า พวกดีไซน์ ความคมชัด สีไรเงี๊ย

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
      Samsung 2253LW 7100<<2ms.
      ตัวนี้คับ เคยใช้ แจ่มดี
      เคยใช้ตัวเน้เหมือนกันครับ

แจ่มเรยยยยย...จิงๆๆๆ

แต่ตอนเน้เปลี่ยนตัวใหม่เป็น T220 ครับ

ชอบตรงที่มันสวยแล้วก้อเปิดปิดง่ายสุด(ปุ่มสัมผัส)

Comment

สอยมาแล้วอะ t220 อิอิ ตามงบละกันครับ ซื้อทีซื้อตกรุ่นทำไม

Comment

Originally posted by punchtiger View Post
          AOC ที่zeer มีขายปะครับ ร้านไหน ชั้นไหน เอ่ยที่ราคา 5580???

j.i.b ผมดู LCD 22'' AOC2217V 6690หนะ

http://www.jib.co.th/main.htm
          ที่ advice นะจ๊ะ ราคา AOC นั้นอ่ะ itcity 6000 มั้ง

ถ้าเซียร์ ก็ คอม โอเค๊ เลย หึหึ*

AOC 5580 2233BW 5950

คิดเอาละกันคิคิ
          ว้าาววววว 2233BW 5950

อ๋อ ราคา advice ถ้าซื้อ แอดวาน แล้ว จะประกันที่ ศูนย์ ซํมซุงเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ

(ป.ล.เสียดายที่ไม่ทัน AOC ลดราคา แต่ว่า ซัมซัง ราคา ลงมามากเลยทีเดียว ในราคาที่พอ ๆ กัน ห้าห้า)

แหล่ม ๆ* ลงอีก ๆ สิ้นปีค่อยซื้อห้าห้า*

สอยมาแล้วอะ t220 อิอิ ตามงบละกันครับ ซื้อทีซื้อตกรุ่นทำไม
          ไม่รอ เลยนะครับคุณ ห้าห้า* ฮาดแวร์ เฮ้า หรือเปล่าครับ ได้ราคาเท่าไร อ่ะครับ
          (ป.ล. ไปดูมาแล้วอีกกระทู้หนึ่ง ขอบคุณ ห้าหา)
          Last edited by meekung555; 27 Nov 2008, 23:54:25.

Comment

ต่างกันแบบเห็นได้ชัดคับ....
            สมมุติว่าดูหนังฉากที่มีเครื่องบิน...วิ่งไล่กันบนท้องฟ้า.....

5 ms จะเห็นเป็นเหลี่ยม ๆ เหมือนภาพไม่ทันกัน
            2 ms ภาพจะดูสมจริงมากกว่า ไม่เห็นเหลี่ยม ๆ ในฉากที่เคลื่อนไหวเร็ว

Comment

2 ms ไม่ต้องคิดเลยครับ คุ้มกว่า ถ้าเน้นดูหนังนะ ถ้าใช้งานอื่นๆไม่ต่างกันครับ

Comment

น่าจะเห็นผลตอนเล่นเกมส์

Comment

2233GW จอแก้ว 6800 บาท แหล่มมากๆ

Comment

Working...
                  X