Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับเรื่องเว็บ .co.cc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับเรื่องเว็บ .co.cc

คือเรื่องมีอยู่ว่าผมใช้ เว็บนี้เป็นตัวฟอร์เวิดโดเมนเนมอ่ะครับไปที่เว็บหลักของผม

แล้วอยู่ๆมานก็เกิดเรื่องขึ้นคือ มานติด rejected อ่ะครับแล้วมานก็ใช้ไม่ได้

หลังจากที่รออยู่นานใช้ไม่ได้สักทีทั้งแก้ link , url เป็นหน้าอื่นๆแล้วก็ยังไม่ได้

ผมเลยลบโดเมนทิ้งไปแล้วสมัครใหม่

มานก็บอกว่าโดเมนนี้สมัครได้ครับ เพราะผมลบไปแล้ว แต่พอสมัครใหม่จริงๆ

มานไม่ได้ครับ T_T ทำงายดีอ่ะเดือดร้อนแล้ว ต้องใช้โดเมนนี้ครับเพราะมันปริ้นลงโปสเตอร์

ไปหมดแล้วอ่ะ ช่วยด้วยคราบ need help

ดัน 1 ที

Comment

ถ้าจำไม่ผิด สมัครใหม่กับ co.cc

ต้องรอทาง co.cc รีเฟรชเซิร์ฟเวอร์ปะมาณ 24 ชั่วโมงอะครับ

หรือไม่ก็แล้วแต่ทางเจ้าของอะครับว่าจะรีเฟรชเซิฟเวอร์มันตอนไหนอะครับ ^^

Comment

อ่อ ได้แล้วคับ ขอบคุงมากน้า

Comment

Working...
        X