Announcement

Collapse
No announcement yet.

## FM2009 Club แลกเปลี่ยนทัศนะกันเร็วไว ##

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมคุ้มริเวอรเหมือนกานคร้าบ ตอเรสยิงกระจาย

ภาพ3ดีทำให้สนุกเข้าไปอีก

Comment

ใครบอกเล่นเกมแล้วคลายเครียด มันทำเราเครียดกว่าเดิมดิเกมนี้มันไม่ชิวนะ

เคยเป็นกันไหมน่าจทุกคนแหละคือ บุกทั้งเกม ยิงไม่เข้าเลย เจอสวนตูมเดียวแพ้เลย มันยังงี้แหละทำให้เครียด

ยิ่งใครเล่นทีมเล็กนะเจอทีมใหญ่อย่าหวังเลยที่จะชนะ ขนาดผมเล่นนิวฯ เจอ ท๊อป4 ไม่มีทางชนะเลยเต็มที่เสมอบางที เสมอแบบว่ามันบกยังไงก็ยิงเราไม่ได้ แต่พอเรายิงได้เท่านั้นแหละ เขี่ยบอลปุ๊บมันบุก ยิงประตูได้เเลย กวนไหมแบบนี้ เซง เล่นแล้วโคตรอารมเสียเลยนี้แค่เกมนะเนี้ย อินจัด อิออิ

Comment

ฤดูกาลแรก เปิดเกมส์มา ปีกขวาแจ่มๆ ถูกๆ ใครดีคับ

Comment

กระทู้นี้ คงมีประโยชน์ สำหรับแฟนคลับ fm ไม่มากก็น้อย ใครมีอะไรแนะนำ
          กองหน้า กลางกลาง นักเตะพลังแฝง ฯลฯ ลองแนะนำหรือ มาสอบถามกันก็ดีนะครับ
          ใครมีผลงาน หรือ พลังเด็กในสังกัด แบบ เทพ ๆ ก็ลอง cap มาลงแบ่ง ๆแลกเปลี่ยน
          กันก็ดีนะครับ ....ผมจะได้เข้ามาหาข้อมูลบ่อย ๆ....อิ อิ....

จะล่า torres มาคู่ robin v persie ดู....

Comment

ใครมองหาปีกซ้ายแจ่มๆอยู่ ลองดู Angel Di Maria ปีกอาร์เจนไตน์ดูนะครับ รู้สึกว่าของเบนฟิกา ค่อนข้างครบเครื่องนะผมว่า เลี้ยงดี โยนดี ฟรีคิกก็แจ่ม ราคาไม่แพง ราวๆ 6ล้านปอนด์

Comment

ฝั่งขวาฟิออ ผมอำมพาสกินคับ
              แบ็คมีตัวเดียว ปีกตัวจี๊ดยังเด็กอยู่ ซามิโอลี่ยังไม่จี๊ดพอ เด็ดๆใครดีคับเอาแบ็คก่อนดีกว่า ตังค์มี 7ล้านปอนด์

Comment

ผม ยูเว่ครับ กองหน้าที่ทำสกอร์ได้ มีแค่ เดลปิเอโร่ คนเดียวเอง เทรเซเกต์ ขายกินตั้งแต่เริ่ม ฤดูการ จากวินต้า ก็ยิงไม่ค่อยได้เลย Amauri ค่าตัวแพงอยุ่แต่ก็ยิงไม่ค่อยได้ มีใครรู้มั้งครับว่าเราจะสามารถดึงนักเตะที่โดนยืมตัวไปกลับคืนมาได้ไหม ทำไม่เป็น อ่ะ

Comment

ของฟรีปีนี้

Sebastian Abreu

Stephan Appiah

ตั้งกระทู้ใหม่เลยดีไหม 55+

---

เกมลึกกว่าเดิมมากมายครับ
                  ผู้ช่วยผู้จัดการทีมมีบทบาทสูงมาก ๆ
                  เขาจะให้คอมเมนท์กับทีมไปตลอดเกม ขอให้ลองฟังเขาดู

ผมเล่นเจนัว เพิ่งเล่นเกมลีกไปสองนัด ชีวิตมันไม่ง่ายเลย

Comment

ส่วนตัวชอบ เเบบ 2D ของ 08 มากกว่า

นักเตะ เทพๆ ที่ผมเเนะนำเลยก็ Veloso โคตรเทพ ครับ เจอราด ยังหลบให้

Comment

ตัวเทพที่มีแต่คนแนะนำ ก็ Veloso เนี่ยแหละครับ

แต่ผมยังไม่ซื้อเลย เป็นคนนอกกระแส

Comment

Originally posted by Deztroyer View Post
                        ผม ยูเว่ครับ กองหน้าที่ทำสกอร์ได้ มีแค่ เดลปิเอโร่ คนเดียวเอง เทรเซเกต์ ขายกินตั้งแต่เริ่ม ฤดูการ จากวินต้า ก็ยิงไม่ค่อยได้เลย Amauri ค่าตัวแพงอยุ่แต่ก็ยิงไม่ค่อยได้ มีใครรู้มั้งครับว่าเราจะสามารถดึงนักเตะที่โดนยืมตัวไปกลับคืนมาได้ไหม ทำไม่เป็น อ่ะ
                        terminate loan contract

Comment

มาเจ๋ิอแนะนำนักเตะเมพๆเด็กๆให้ครับ

Gk Vincenzo Fiorillo จาก ซามโดเรีย เด็ก 19 ถูกๆ ปั้นหน่อย รุ่งแน่นอน อันนี้คอนเฟิม

DR สำหรับผมหายากมาก ข้ามๆๆๆ

DL Emilliano Insua จาก Liverpool และ Joe Mattock จากเลสเตอร์ ตัวนี้ผมใช้อยู่ เติมมันส์มาก เด็กอังกฤษด้วย 18 ปีเอง

DC Federico Fazio จากเซบีญาครับ แข็งใช้ได้

Mamadou Sakho จาก PSG

Jack Rodwell เอฟเวอตั้น

Kyriakos Papadopoulos จา่กโอลิมเปียกอสคับ ตัวนี้ปั้นหน่อย อายุ 16 เอง

DMC Miguel Veloso สปอติ้ง ลิสบอน ซื้อทีไร 12 ล้าน ค่าพลังโหดมาก

Marek Hamsik จากนาโปลี โหดๆๆ

Nuri Sahin เด็กตุรกีจากดอร์ทมุน

ไว้ต่อวันหลัง

Comment

Originally posted by Comma View Post
                            มาเจ๋ิอแนะนำนักเตะเมพๆเด็กๆให้ครับ

Gk Vincenzo Fiorillo จาก ซามโดเรีย เด็ก 19 ถูกๆ ปั้นหน่อย รุ่งแน่นอน อันนี้คอนเฟิม

DR สำหรับผมหายากมาก ข้ามๆๆๆ

DL Emilliano Insua จาก Liverpool และ Joe Mattock จากเลสเตอร์ ตัวนี้ผมใช้อยู่ เติมมันส์มาก เด็กอังกฤษด้วย 18 ปีเอง

DC Federico Fazio จากเซบีญาครับ แข็งใช้ได้

Mamadou Sakho จาก PSG

Jack Rodwell เอฟเวอตั้น

Kyriakos Papadopoulos จา่กโอลิมเปียกอสคับ ตัวนี้ปั้นหน่อย อายุ 16 เอง

DMC Miguel Veloso สปอติ้ง ลิสบอน ซื้อทีไร 12 ล้าน ค่าพลังโหดมาก

Marek Hamsik จากนาโปลี โหดๆๆ

Nuri Sahin เด็กตุรกีจากดอร์ทมุน

ไว้ต่อวันหลัง
                            จัด DR หน่อยซิท่าน ผมขาดแคลน

Comment

ผมก็ขาดแคลน มีตั้งก็ซื้อ Rafinha ของชาลเก้ไปเลยครับ

แถม Davide Santon ของ Inter ให้อีกตัว ปั้นหน่อย

มา AMC ตรงกลางบ้าง

Sebastien Giovinco ของ ยูเวนตุส แพงหน่อยครับ ไม่มากเท่าไหร่ เลี้ยงดี ลากเด่น เป็นสง่า ฟอร์ม 8 เนืองๆ

Tony Kroos ของบาเยิน ไอ่เด็กบ้านี่อายุ 18 ของบาเยิร์นครับ

Diego Buonanotte ของริเวอร์เพลทมั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด มิดฟิลตัวปั้นเกมส์เลย

Jack Wilshere ของอาเซน่อลครับ

Douglas Costa ของเกรมิโอ ตัวนี้ไม่แพงมากครับ ตัวจริงมีข่าวกับมาดริดอยู่ช่วงนึง เก่งๆ

แถมเด็กนี่อีกตัวครับ Henri Saivet ของบอร์กโดซ์ ลองไปดูดมาครับ โหดมากกกกกกกกกกก ปั้นหน่อย อายุ 16 เอง

Comment

Rafinha ขวาเทพแต่หมดูดแล้วคับ
                                ภาคนี้มันขาย wonder kid เบลเยี่ยม borre ไปแล้ว เอาใครมาสำรองดีหว่าาาา
                                เดี๋ยวก้อเอา carragher ซะนี่

Comment

Working...
                                X