Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870 ไม่ต่อไฟเพิ่ม จะเป็นอย่างไร หนอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by skyline_008 View Post
    ส่วนของป๋มเมนบอร์ดจะร้องดังมากแล้วขึ้นข้อความด้วยว่า "เองลืมเสียบสายไฟเลี้ยงให้ตรูเฟ้ย"
    เออสุดยอดนะเนี่ย

Comment

สามารถฟังภาษาเมนบอร์ดได้ มันสื่อสารกับเรารู้เรื่องด้วย 5 5 5

Comment

ของผมเคยลืมต่อเหมือนกัน ร้องจ๊ร้ากๆๆเลย อิอิ
        ปล.ผมนะร้อง 555

Comment

Originally posted by skyline_008 View Post
          ส่วนของป๋มเมนบอร์ดจะร้องดังมากแล้วขึ้นข้อความด้วยว่า "เองลืมเสียบสายไฟเลี้ยงให้ตรูเฟ้ย"
          ตามนี้ไป ผมเคยไม่เสียบ 4850 เพราะไม่มี เลยเป็นแบบนี้แหละ มันฟ้องตัวแดงว่า ลืมต่อสายไฟเลี้ยง

Comment

เตรียมทิชชี่ไว้อุดหูเลยครับ หนวกหูมาก วี๊ดดดดดด

Comment

น้องร้องเพราะไฟไม่แรง

Comment

ใช้อยู่เคย ลืมเสียบแล้วเปิดเครือง แล้วไม่ติด

Comment

Working...
                X