Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B ตัวไหนดี ระหว่าง...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B ตัวไหนดี ระหว่าง...

ตัวไหนดีครับ ใช้กับ E8500

ASUS P5QL-EM

หรือ

MSI P45 Neo3 (ถูกกว่าตัวบน 100นึง แต่พี่เขาบอกว่าดีกว่าตัวบนเยอะ จริงปะครับ ?)

หรือมีตัวไหนแนะนำก็บอกด้วยนะครับ ขอไม่เกิน 4000 น่ะ อิอิ งบจะหมด (เขียนผิดครับ ไม่ใช่3000)
    Last edited by LeeLooDalLas; 27 Nov 2008, 17:18:51.

ถ้า 2 ตัวนี้
    MSI P45 Neo3 ดูดีกว่า
    แต่ 2 ตัวที่ดูนั้นมันราคา เกือบๆ 4000 ไม่ใช่หรือ

Comment

งบตามนั้นลุ้นได้แค่ P43 หรือ P35

Comment

งั้นคง เอา MSI ละครับ คงหาตัวถูกกว่านี้ไม่ได้แล้วใช่ไหมครับ ถ้าถูกกว่าประสิทธิภาพก็ลดไปด้วยใช่ไหมครับ

Comment

แล้ว GIGABYTE EP45-DS3L ตัวนี้เป็นยังไงครับ ราคาเท่ากันกับ MSI แนะนำตัวไหนครับ

Comment

กิ๊กกะไบต์ รุ่นไม่แพงนัก ผมว่า อย่าเลยครับ ไฟมันไม่นิ่ง

Comment

รับทราบครับ MSI แน่นอน อิอิ

Comment

มาเปงสาวก msi กัน เถอะ ฮิฮิ

Comment

Working...
                X