Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาการ์ดจอ ati hd3650 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาการ์ดจอ ati hd3650 ครับ

ผมใช้โน้ตบุ๊ค asus m51va อยู่ ซึ่งมีการ์ดจอ ati hd3650 อยู่้ข้างในครับ
    ทีนี้ผมลง windows xp และก็ลง driver ครบทุกตัว ใ้ช้งานได้ปกติดีครับ

แต่ทีนี้ ก็เจอปัญหา เวลาใช้ๆอยู่มันจะค้างเอาดื้อๆเลย เป็นค่อนข้างบ่อย
    วิธีแก้เดียวคือปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่
    และมีสองครั้งแล้วทีเกิดหน้าจอฟ้าแล้วมันเหมือนแจ้งประมาณว่าตัว ati2dvag.dll มีปัญหา
    (เดาเอานะครับ เพราะมันมีเีขียนเอาไว้)

ใึครพอมีวิธีแก้บ้างไหมครับ
    ผมใช้ไอตัว Mobility Modder เพื่อลง driver การ์ดจอด้วยอะครับ
    ผมลองลง driver ใหม่แล้ว

จอฟ้ารหัส อาไรคับ

Comment

พอดีไม่ได้ดูอะครับ
      เดี๋ยวถ้าเป็นอีก จะเอามาให้นะครับ

Comment

Working...
      X