overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 9 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 169

Thread: ความประทับใจเกื่ยวกับประกันARCที่ผมจะไม่มีวันลืม

OverclockZone Member bigchang's Avatar

Default ความประทับใจเกื่ยวกับประกันARCที่ผมจะไม่มีวันลืม

วันนี้ผมใด้รับโทรศัพจาก ARC ว่าการ์ด ตรากบ4850โซนิก ของผมมีรอยใหม้จุดเล็กๆอยู่1จุดซึ่งผมก็ไม่รู้ว่ามันเอาแว่นขยายมาส่องหรื่อเปล่าซึ่งตอนแรกผมใด้เอา msi4850 ของผมไปเครมแต่เค้าว่าของไม่มีจะเปลื่ยนเป็นตรากบมาให้ถ้าจะรอ Msi จะต้องโทรมาถามเป็นระยะๆซึ่งผมก็คิดว่ามันเสืยเวลาผมมากผมเลยตัดสินใจเอาตรากบมาแทนแต่พอใด้รับของกลับมีอาการภาพแตกตั้งแต่เปิดเครื่องเลยซึ่งผมก็งงมากผมเลยถอดมาดูก็พบว่ามันมีคราบดำๆเต็มไปหมดผมจึงใด้โทรไปที่ ARC เค้าก็บอกว่ามันเป็นคราบที่ทางช่างลบนัมเบอร์ออกไปผมก็ใด้ส่งกลับไปในวันนั้นเลยแต่พอมาวันนี้กลับบอกผมว่าการ์ดผมมีรอยใหม้จุดเล็กๆ1จุดและตี่เป็นหมดประกันท่านว่าผมจะทำยังไงผมคงลาขาดไปเลยกับ ARC ทั้งชาติต่อให้แม่งจะถูกขนาดไหนผมก็ไม่เอาอีกแล้วลาขาดเลยARC
    Last edited by bigchang; 27 Nov 2008 at 16:02:25.

OverclockZone Member SunzabiLL's Avatar
    นนทบุรี @รัตนาธิเบศน์~งามวงวานศ์

จขกท รบกวน Edit เว้นวรรคกะทู้ไหม่น่ะครับ

OverclockZone Member matoom's Avatar
    ทุกที่ที่มีอ้อย

บริการทุกระดับประทับใจจริงๆ

ปล. VGA ผมก็เคยไหม้ แต่ ARC ให้เคลม ครับ

OverclockZone Member butaplus's Avatar
    ตรงข้ามหลวงปู่ต้นไทร ดำเนินสะดวก

งืมๆ ARC มี การ์ดยี่ห้ออื่นนอกจาก XFX ด้วยเพิ่งรู้นะเนีย ฮุฮุ อย่างงี้ก็แย่หน่อยล่ะครับ

OverclockZone Member bigchang's Avatar

อยากจะร้องไห้อุส่าเก็บตังตั้งนานยังใช้ใด้ไม่เท่าใหร่เลยก็จากผมไปแล้วY_Y

User มีปัญหา ห้ามโอน sc's Avatar

ส่งเครมต้องประกบดูด้วยครับ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

แสดงความเสียใจด้วย

ผมอยู่เชืยงใหม่ครับผมเลยดูไม่ใด้วัดใจอย่างเดืยว

OverclockZone Member momotum's Avatar

การ์ดผมไหม้เหมือนกันแต่ใช้วิชามารเค้าเลยเครมให้คับ
    แต่ได้ของช้าๆๆๆโคตรตั้งแต่ปีใหม่ยันสงกรานแนะกว่าจะได้

OverclockZone Member momotum's Avatar

Quote Originally Posted by bigchang View Post
    ผมอยู่เชืยงใหม่ครับผมเลยดูไม่ใด้วันใจอย่างเดืยว
    เข้าใจความรู้สึกคับเชียงใหม่เหมือนกันคับ

OverclockZone Member SunzabiLL's Avatar
    นนทบุรี @รัตนาธิเบศน์~งามวงวานศ์

ของราคาสูงด้วยเค้าน่าจะมีวิธีอื่น ที่ดีกว่านี้น่ะครับ

เล่นดึงประกันผมออกเลยอะแล้วถึงส่งมามันจะมีประโยชน์อะไรอะครับ

OverclockZone Member SuperModel's Avatar

กำ

ซวยจัง

missionman
    Guest

กำไปครับ ลองคุยดีๆครับ เผื่อว่าบางทีทาง ARC เค้าทำไหม้มาก่อนหน้านั้น ข้อความที่บอกว่า ผมเลยถอดมาดูก็พบว่ามันมีคราบดำๆเต็มไปหมดผมจึงใด้โทรไปที่ ARC เค้าก็บอกว่ามันเป็นคราบที่ทางช่างลบนัมเบอร์ออก เค้าเอาออกด้วยวิธีไหน อาจจะทำไม่ดีจนเป็นรอยไหม้ ก็ได้ครับ

OverclockZone Member hunterpoji's Avatar
    หลักสอง+ไอทีบางแค

ถ้า ไหม้ เขาน่าจะมีตัวเลือกให้เรา ส่งไป ที่โรงงาน ตปท. น่ะครับ ก่อนที่จะดึงประกันออก เขาจะออก ค่าใช้ จ่ายให้

กลับมา ท่า โรงงานเขาเปลี่ยนตัวใหม่ มาให้ เขาจะ ประกันต่อให้อีก 4-5 เดือน (เคยส่ง รอประมาน 2 เดือน)

OverclockZone Member gamesdeath's Avatar
    ►Grindcore Fan club.♂ ♫ Mafia Cat ♫

ผมเป็นลูกค้ามันอยู่เสียวจัง

OverclockZone Member timefreefun's Avatar
    อนุเสาวรีย์ชัย(สามเหลี่ยมดินแดง)

ลองคุยใหม่ครับ ไม่งั้นเราเสียเปล่าเลย
    เอาใจช่วยครับ

ผมคุยแล้วครับแต่เค้ายืนยันว่าเสืยมาจากเราแล้วเค้าก็ใด้ดึงประกันผมออกไปแล้วท่านว่าผมจะทำยังไงละไม่ยอมคุยท่าเดืยวเลย

การ์ดจ๋าการ์ดมาด่วนจากพี่ไปเร็วจัง

OverclockZone Member timefreefun's Avatar
    อนุเสาวรีย์ชัย(สามเหลี่ยมดินแดง)

ตอนนี้การ์ดอยู่ที่เราหรือเปล่าครับ อยากเห็นภาพจุดที่บอก
    ถ้าอยู่ที่เค้าๆจะให้คืนไหมครับ เอาภาพมาดูกันว่ามันไหมจริงหรือเปล่า
    ไม่งั้นต้องพึ่ง สคบ. ครับ ลองดู มีคนเคยใช้บริการเรื่องจอกับประกันร้านที่พันทิพย์ยังได้ผลมาแล้ว

Page 1 of 9 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks