Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความประทับใจเกื่ยวกับประกันARCที่ผมจะไม่มีวันลืม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความประทับใจเกื่ยวกับประกันARCที่ผมจะไม่มีวันลืม

วันนี้ผมใด้รับโทรศัพจาก ARC ว่าการ์ด ตรากบ4850โซนิก ของผมมีรอยใหม้จุดเล็กๆอยู่1จุดซึ่งผมก็ไม่รู้ว่ามันเอาแว่นขยายมาส่องหรื่อเปล่าซึ่งตอนแรกผมใด้เอา msi4850 ของผมไปเครมแต่เค้าว่าของไม่มีจะเปลื่ยนเป็นตรากบมาให้ถ้าจะรอ Msi จะต้องโทรมาถามเป็นระยะๆซึ่งผมก็คิดว่ามันเสืยเวลาผมมากผมเลยตัดสินใจเอาตรากบมาแทนแต่พอใด้รับของกลับมีอาการภาพแตกตั้งแต่เปิดเครื่องเลยซึ่งผมก็งงมากผมเลยถอดมาดูก็พบว่ามันมีคราบดำๆเต็มไปหมดผมจึงใด้โทรไปที่ ARC เค้าก็บอกว่ามันเป็นคราบที่ทางช่างลบนัมเบอร์ออกไปผมก็ใด้ส่งกลับไปในวันนั้นเลยแต่พอมาวันนี้กลับบอกผมว่าการ์ดผมมีรอยใหม้จุดเล็กๆ1จุดและตี่เป็นหมดประกันท่านว่าผมจะทำยังไงผมคงลาขาดไปเลยกับ ARC ทั้งชาติต่อให้แม่งจะถูกขนาดไหนผมก็ไม่เอาอีกแล้วลาขาดเลยARC
    Last edited by bigchang; 27 Nov 2008, 16:02:25.

จขกท รบกวน Edit เว้นวรรคกะทู้ไหม่น่ะครับ

Comment

บริการทุกระดับประทับใจจริงๆ

ปล. VGA ผมก็เคยไหม้ แต่ ARC ให้เคลม ครับ

Comment

งืมๆ ARC มี การ์ดยี่ห้ออื่นนอกจาก XFX ด้วยเพิ่งรู้นะเนีย ฮุฮุ อย่างงี้ก็แย่หน่อยล่ะครับ

Comment

อยากจะร้องไห้อุส่าเก็บตังตั้งนานยังใช้ใด้ไม่เท่าใหร่เลยก็จากผมไปแล้วY_Y

Comment

ส่งเครมต้องประกบดูด้วยครับ

Comment

แสดงความเสียใจด้วย

Comment

ผมอยู่เชืยงใหม่ครับผมเลยดูไม่ใด้วัดใจอย่างเดืยว

Comment

การ์ดผมไหม้เหมือนกันแต่ใช้วิชามารเค้าเลยเครมให้คับ
                  แต่ได้ของช้าๆๆๆโคตรตั้งแต่ปีใหม่ยันสงกรานแนะกว่าจะได้

Comment

Originally posted by bigchang View Post
                    ผมอยู่เชืยงใหม่ครับผมเลยดูไม่ใด้วันใจอย่างเดืยว
                    เข้าใจความรู้สึกคับเชียงใหม่เหมือนกันคับ

Comment

ของราคาสูงด้วยเค้าน่าจะมีวิธีอื่น ที่ดีกว่านี้น่ะครับ

Comment

เล่นดึงประกันผมออกเลยอะแล้วถึงส่งมามันจะมีประโยชน์อะไรอะครับ

Comment

กำ

ซวยจัง

Comment

กำไปครับ ลองคุยดีๆครับ เผื่อว่าบางทีทาง ARC เค้าทำไหม้มาก่อนหน้านั้น ข้อความที่บอกว่า ผมเลยถอดมาดูก็พบว่ามันมีคราบดำๆเต็มไปหมดผมจึงใด้โทรไปที่ ARC เค้าก็บอกว่ามันเป็นคราบที่ทางช่างลบนัมเบอร์ออก เค้าเอาออกด้วยวิธีไหน อาจจะทำไม่ดีจนเป็นรอยไหม้ ก็ได้ครับ

Comment

ถ้า ไหม้ เขาน่าจะมีตัวเลือกให้เรา ส่งไป ที่โรงงาน ตปท. น่ะครับ ก่อนที่จะดึงประกันออก เขาจะออก ค่าใช้ จ่ายให้

กลับมา ท่า โรงงานเขาเปลี่ยนตัวใหม่ มาให้ เขาจะ ประกันต่อให้อีก 4-5 เดือน (เคยส่ง รอประมาน 2 เดือน)

Comment

Working...
                              X