overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 27

Thread: เกม Online DEKARON ใครเล่นแล้วมั่งครับ

OverclockZone Member X1950Pro's Avatar
    บ้านผมทำธุรกิจมืด (ขายถ่่าน)

Default เกม Online DEKARON ใครเล่นแล้วมั่งครับ

เกม Online DEKARON ใครเล่นแล้วมั่งครับ

ผมว่า

ภาพมันสวยดีนะครับ เท่าที่ลองๆเล่นดูตอนนี้เวล 7 แล้ว อิอิ

ใช้ HD2600XT เล่น ปรับ 1280*1024
    All hi ภาพสวยพอประมาณครับ

ลื่นๆๆ+หนืดๆ สงใสการ์ดจอเก่าแล้ว
    ผมเล่นกับX2 4000+ 2.1
    อิอิ

ภาพตัวอย่างครับ

เป็นไงล่ะภาพเกมส์ออนไลน์ หุหุ

OverclockZone Member Picasso's Avatar

ช่วยบอกจุดเด่นของเกมนี้

ให้ฟังหน่อยครับ (นอกจากภาพ)

อยากรู้มานานละ จะได้ ตัดสินใจสักที

OverclockZone Member X1950Pro's Avatar
    บ้านผมทำธุรกิจมืด (ขายถ่่าน)

จุดเด่นนะเหรอ

เท่าที่ลองๆเล่นมา ถึงเวล 7 นะ

(18 นาที)

1.ภาพสวย
    2.มีระบบ เข้า chaos มั้ง (เหมือนกับเกมมิว )
    3.มีระบบ ผสม item + ตีบัตรต่างๆ (เหมือนมิว)
    4.เควส ตัวนี้ เยอะมากๆ เหมือน cabal - -

เท่าที่เล่นมาก็เห็นจะมีเท่านี้นะ เพราะึ่งเล่นแปบเดียว
    แต่ ผมว่ามันสนุกกว่า cabal อยู่นะ
    แต่โคดๆแลคเลย 555+ คนเล่นเยอะ

OverclockZone Member ZatanBoy's Avatar

ไม่สนรอ Aion อย่างเดียวว 555+

OverclockZone Member Mazzard's Avatar

จุดเด่นอย่างเดียวที่เห็น คือผมเล่นมานานแล้ว ก่อนมันจะเข้า sev inter ซะอีก

ที่จริงเป็นเกมส์จีน นะคับ แต่ ญี่ปุ่น มา design โมเดลให้

( เกมส์นี้เก่า มากก ตะก่อนชื่อ 2moon เรื่อง graphic แค่นี้ก็ดีแล้ว )

คือ ความ สะใจเวลา มอนเตอร์ตาย แค่นั้นแหละคับ อิอิ

รอเล่น Zhu Xian ดีกว่า skill สวยมากกกกกก

Last edited by Mazzard; 27 Nov 2008 at 18:31:58.

OverclockZone Member jarzabrike's Avatar

เล่นอยู่ ชอบฉากมัน มีหลายๆฉากดูแล้วมืดมนดี ชอบๆ

ปล.รอจูเซียนด้วยคน อิอิ

OverclockZone Member maya55's Avatar

น่าเล่น จูเจี๋ยน

OverclockZone Member

WOW สวยกว่าเยอะ -0-

OverclockZone Member fordoff's Avatar

ผมเล่นครับ อิอิ ตอนโค้สเบต้า เล่นถึงเวล47 ตอนนี้เวล14 อยู่ ไม่ได้เล่น มัวแต่อ่านเวปบอร์ด overclock เนี่ยละงับเวลไม่ขยับเลย อิอิ ผมเล่น เซฟ 1 นะ แนล3 ชื่อ 3SoulmatE

OverclockZone Member AmaKatsu's Avatar

เคยเล่นเซิฟอินเตอร์ครับ Bagi นี่แหละครับ

ส่วนเทพๆ 2 อาชีพตอน 90+ และนิยมกันรู้สึกจะ Azure Knight / Bagi

แต่ผมว่าไนท์เปลืองค่าตีของมากกว่าครับ โดยเฉพาะดาบ 2 เล่ม (ถือข้างละ 1)

หลายๆคนก็เลยไปเล่น Bagi แทนเนื่องจากลงทุนน้อยกว่า และมีสกิล stun เยอะ

OverclockZone Member cOKeZeroO's Avatar

เลือดเขียว เลวสุดๆ !!

OverclockZone Member AmaKatsu's Avatar

Quote Originally Posted by cOKeZeroO View Post
    เลือดเขียว เลวสุดๆ !!

พอดีลืมไอดีเก่าไปละเลยสมัครใหม่ เข้าไปเอาเลือดสีแดงมาให้ดู ของเซิฟอินเตอร์

ของไทยเลือดเขียวนี่มัน - -*
    Last edited by AmaKatsu; 28 Nov 2008 at 06:35:28.

OverclockZone Member

ว่าจะไปลองพอดูชัดๆแล้วภาพไม่สวยอย่างที่คิดแหะ

OverclockZone Member iLLuSioNEx's Avatar

Dekaron สกิล เทพ สวย อลังการ
    Cabal ยังสนุกกว่า
    AION รออยู่เหมือนกัน

ปล.ความเห็นส่วนตัว

OverclockZone Member Goliathus's Avatar

เล่นแล้วครับไม่ชอบ สงสัยผมจะเบื่อเกมส์ออนไลน์แนวนี้แล้วครับ

OverclockZone Member mugennot's Avatar

Guild Wars ครับ สวยจริง เล่นอยู่แต่ ต้องพอสื่อสาร ภาษาอังกฤษได้ครับ
    สนุกมาก แต่ต้อง combine สกิล

OverclockZone Member W412L0CK's Avatar
    ม.นเรศวร พิษณุโลก

เลเวล ยากจัง อืดอืด อ่ะ เล่น พระ ด้วย ช่วงแรก เป็นปรสิตเลย อิอิ ดูด อย่างเดียว

OverclockZone Member gigamack's Avatar
    นักวิชาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต

ภาพสวยเเล้วเหรอครับ เกมส์นี้น่ะ ผมว่าlineageออกมาก่อนยังสวยกว่าเลยนะ

JCOOL's Avatar

เซิฟกากๆไงไม่รู้ เด๋วแม่งตัดออกจากเซิฟเข้าไปอีกทีแม่งรีเวลซะงั้น เมื่อวานโดนไป5รอบ

OverclockZone Member adofking's Avatar

เกมเขาดีนะแต่เอาเซียซอฟท์มันกากจริงๆเล่นแลค-หลุด-ของหายอะไรอีกหลายอย่าง ทำให้เบื่อไปเลยยิ่งเย็นเกรียนสมาคมเข้าเกมป่วนกระจายเซ็งระเบิดไหน18+ถึงเล่นได้ไงอสยุไม่ถึง18เข้ามาเกรียนบานเลยอ่า

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks