Announcement

Collapse
No announcement yet.

Help หน่อยคับ เรื่อง สเปค VGA CPU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Help หน่อยคับ เรื่อง สเปค VGA CPU

คือจะเปลี่ยนอยู่ 3 อย่างอะครับ ตอนนี้ เอาเเบบเล่นเกมอะนะ กลางๆไม่บ้าHigh งะ เช่น Crysis Dead Space COD5 Far Cry 2

คือ CPU ผมเล็ง INTEL E7200 ไว้อะคับ ดีไหมคับ เขาบอก E5200 ok กว่า พี่ๆช่วยเเนะนำเเบบไม่เกิน 4000 ทีคับ

VGA ผมเล็ง GF 9800 GT or GF 8800GT ไม่ทราบตัวไหนเเรงกว่าอะคับเเละถูกกว่า งบไม่เกิน 5000 คับ

MB = พี่ๆช่วยเลือกดูให้ผมทีคับ ไม่ค่อยเเนใจเรื่องเมนบอดเท่าไร เอาไม่เกิน 2500 ครับ

*******************รบกวนขอเว็บ Check ราคาด้วยก็ดีคับ เอาเเบบ UpDate หน่อยละครับ

ก็รบกวนหน่อยนะครับ ผมเพิ่งเก็บตังได้ เลยอยากเอาให้มันดีๆเลย ขอบคุนมากๆครับ

******************************************** Thank You*******************************************************************************

www.jib.co.th เข้าไปเช็คราคาเลยท่าน

Comment

Working...
    X