Announcement

Collapse
No announcement yet.

รูน็อต เคสใส ที่เค้าขายกัน แผ่นที่ขดอยู่ข้างในแทนน็อตตัวเมีย ทำยังไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รูน็อต เคสใส ที่เค้าขายกัน แผ่นที่ขดอยู่ข้างในแทนน็อตตัวเมีย ทำยังไงหรอครับ

รูน็อต เคสใส ที่เค้าขายกัน แผ่นที่ขดอยู่ข้างในแทนน็อตตัวเมีย ทำยังไงหรอครับ

เป็นแผ่นคล้ายๆเส้นลวดมาสานกัน แล้วก็เอาไปขดใส่รู สำหรับน็อตขันยึดแผ่นอคริลิค

เค้าทำกันยังไง แล้วเอามาจากไหนกันครับ

ถ้าหาซื้อจะได้ไหมครับ อยากลอง

-*-

Comment

บูชทองเหลืองครับ เจาะรูอคิริคแล้วเอาบูชทองเหลืองยัดลงไปครับด้านนอกของบูชมันเป็นคล้ายๆดาวกระจายต้องใช้แรงกดอัดลงไปครับตรงกลางเป็นเกลียวใส่น๊อทครับ มีขายที่บ้านหม้อครับต้องเดินหาดีๆครับ

Comment

ในที่สุดก็มีคนตอบ

ขอบคุณครับ

Comment

ใช้เทปสองหน้า 3m เลยคับ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
            บูชทองเหลืองครับ เจาะรูอคิริคแล้วเอาบูชทองเหลืองยัดลงไปครับด้านนอกของบูชมันเป็นคล้ายๆดาวกระจายต้องใช้แรงกดอัดลงไปครับตรงกลางเป็นเกลียวใส่น๊อทครับ มีขายที่บ้านหม้อครับต้องเดินหาดีๆครับ
            ผมเคยเดินหาแล้วหามะเจอเลยอ่า...

บอกร้านขายหน่อยได้มั้ยครับบบบบบบบ

Comment

ท่านไปเดินดูทีร้าน ณัฐพงษ์ ที่เซียร์ + ที่บ้านหม้อ ดูครับผมเคยได้จากที่นั่น...อีกที่นึง homepro ครับ....แต่ตัวไม่ใหญ่นะครับ....

Comment

ต๊าบเกลียวเอาบนแผ่นอะคริริคเลยดิคับ
                ง่ายดี แต่ใขแน่นไปหน่อย เกลียวเสียทันที=.=

Comment

Working...
                X