Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงให้ msn อ่าน symbol font ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงให้ msn อ่าน symbol font ได้ครับ

คือตอนแรกผมใช้ vista ตรงหน้าต่าง main มันจะเห็นพวก symbol font ปกติ

แต่พอมาใช้ xp มันกลับเป็นพวกนั้นเป็น สี่เหลี่ยม

แต่ในหน้าต่างสนทนาก็เห็นปกติ

ทำไงให้มันเห็นที่หน้าต่าง main ด้วยอะครับ

ปล. symbol font คือแบบพวกรูปดาว รูปดอกไม้ สัญลักษณ์พิเศษต่างๆ อะครับ
    Last edited by PoseidonX; 27 Nov 2008, 22:07:35.

ลง Messenger Plus หรือยังครับ?

Comment

ลงแล้วครับ

Comment

..................

Comment

เนี่ยครับ เปรียบเทียบ ที่หน้าต่าง main

กับหน้าต่าง สนทนา

อันนี้ main

อันนี้หน้าต่างสนทนา

Comment

ดันนิส

Comment

Working...
            X