Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปคเครื่องให้หน่อยครับงบ20,000-25,000ไม่รวมจอ(ได้โปรด)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Zpecter View Post
    ขอโทษ ครับ ผม วิสต้า เค้าจา เลิกทำแล้ว ครับ รู้เรื่องมั้งครับท่าน ใครโดนหลอกซื้อ Note BooK + Os Vista มาก้อย่าเสียใจไปครับ -_-"
    อ้าวทำไมเขาจะเลิกทำละครับยังใช้ไม่ถึง ครึ่งปีเลย

Comment

อ้าวทำไมเขาจะเลิกทำละครับยังใช้ไม่ถึง ครึ่งปีเลย
      เหนเค้าว่า OS Vista มันไม่ค่อย เสถียร อ่ะครับ
      XP เสถียรกว่าเยอะ เลย แต่ไม่ใช่ Vista ไม่ดี น่ะ ผม ชอบ
      Vista อย่างนึง คือ ค้นหา โปรแกรม เร้ว ดี แต่ถ้า HardWare ไม่ถึง
      ก้ จะทำให้ ระบบ ช้า(ช้าผิดปกติ)เลย อันนี้ ไปลอง ได้ครับ

Comment

window 7 กะลังจะคลอดไงคับพี่น้องวิสต้าเลยบ๊ายบาย

Comment

สมานฉันท์ครับ

ปัญหาแค่นี้อย่าทำให้แตกแยกเลยครับ

Comment

รักกันไว้ครับ มุมมองต่างกัน

Comment

XP ใช้ได้ 3 กิ๊กกว่าๆ ไม่ใช่หรอครับ

Comment

ผม ก้ ไม่ได้ อาราย อยู่ แล้ว.......ววว !!!

Comment

หมอกิ๊ต คอนเฟิมมมมมมมมม

Comment

Working...
                  X