ตอนนี้ ผมใช้ ss 2253lw ต่อ com ทาง d-sub กับ ps3 hdmi แปลงมา dvi อยู่อะครับ ตอนนี้ อยากลองเปลี่ยนจอใหม่ดูอะครับ ที่มี hdmi หรือที่มี dvi 2ช่อง อยากรู้ว่าตัวไหน ดีครับ ขอราคาด้วยก็ดีครับ พอดีอยากต่อ com ทาง dvi ครับ เดี๋ยวภาพมันจะไม่ค่อยสวยเท่าไร หรือว่าแบบที่ผมใช้อยู่ ดีอยุ่แล้วครับ ที่จริงจะถอดเข้าถอดออกก้ได้นะครับ dvi อะ แต่ผมเล่นทุกวันเลยครับ สลับไปสลับมากลัวมันจะพังอะครับเลยอยากลองมาขอคำแนะนำทุกท่านดูครับ ช่วยชี้แนะผมทีนะครับ ปล. งบไม่พอซื้อ lcd tv ครับ หรือมีท่านใดมีรุ่นไหน เบื่อแล้ว เอามาแลกกับผมทีนะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ