Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทะลุเป้าจนได้ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทะลุเป้าจนได้ อิอิ

เอาหล่ะ ทะลุ 200 แล้วสินะ และมีทีท่าว่าจะเพิ่มถึง 400 อิอิ กะว่าจะเพิ่มแรมซักหน่อย เพราะ 2 GB เอามะอยู่แล้ว ต้องเพิ่มเปง 4 เหอะๆ และ HDD 250 GB ก็มะไหวแล้วเน้อ ต้องเพิ่มอีก 4 เฮ้อออ แล้วเพื่อนๆคิดว่า จะเพิ่มอะไรอีกดี -*-

โหยเยอะจัง มีโปรแกรมอะไรที่ใช้แล้วมีดีก็บอกมั้งนะอิอิ

Comment

จับลง ๆ เลยนะครับนั้น เอิ๊ก ๆ

Comment

เยอะโคตะละ

Comment

ไช้ครับหรอครับท่าน อิอิ

Comment

Originally posted by 9999123 View Post
            โหยเยอะจัง มีโปรแกรมอะไรที่ใช้แล้วมีดีก็บอกมั้งนะอิอิ
            ส่องกบ ไงครับ ดูท่าเจ้าของเครื่องจะชอบ อิ อิ

Comment

เวลาbootใช้เวลานานมั้ยอะ
              เยอะได้ใจเลย

Comment

ท่านใช้ครบหรือปล่าวครับ
                เยอะมากมาย.........

Comment

Working...
                X