Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนซื้อ EN8800gt (หรือคนที่รู้) เกม >company of Heroes ลงไง??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนซื้อ EN8800gt (หรือคนที่รู้) เกม >company of Heroes ลงไง??

ถามคนซื้อ EN8800gt ครับ หรือพี่ๆที่รู้

เกม Company of Heroes opposing fronts แผ่นที่เเถม en8800gt มาครับ

ลงอย่างไงเหรอครับ

มันมีเเต่ product key แปะอยู่ข้างหลังซอง ใช่มะ

เเละช่อง Retail Code (if applicable) ใส่อะไรเหรอครับ / หาแจกไหน

Y-Y

บอกทีครับ อยากเล่น เพิ่งถอยมามะวาน - -*

ขอบคุณมากครับ เพื่อนๆ พี่ๆ
    Last edited by akez501; 28 Nov 2008, 16:06:30.

จขกท.โปรดักส์คีย์ ลบด่วนครับ เด๋วเสียสิทธิ์นะ ไม่ต้องบอกซะครบทุกตัวก็ได้

ส่วนปัญหาที่ถาม ก็น่าจะใส่ โปรดักส์คีย์ นั้นแหละครับ

Comment

เสร็จโจร แน่ ๆ

Comment

ผมว่า key ของท่านคงเสียสิทธิ์ไปล่ะอันนี้ต้องโทษตัวเองนะครับบางเรื่องไม่จำเป็นต้องบอกหมดก็ได้ยังไงรีบมาแก้ก่อนเผื่ออาจะจะยังมีสิทธิ์เหลืออยู่

Comment

คงจะรอดยากแล้ว ละ แบบนี้นะ

Comment

ไม่น่าเลย เป็นบทเรียนราคาแพง

Comment

กำเลยเสียดายแทนท่านจริงๆ

Comment

กำ- -*งะไม่รู้อะครับ Y-Y

เเละหาจากไหนอะครับรีบบอกทีครับ

Comment

รีบบอกหน่อยครับใส่ไรเดี๋ยว เสียสิท ไม่น่าเลยเรา

อยากจะร้อง - -

Comment

ก็เอา่ product key ที่แปะอยู่ข้างหลังซอง มาใส่ในช่อง Retail Code (if applicable) ครับ

Comment

1key ได้ 1 account Retail code เว้นไว้คร้าบบบ กรรมละ ถ้าท่านไม่ได้ใช้ KEy ลงกับ Account ท่านเล่นออนไลน์ไม่ได้นะครับ แถมท่านยังต้องออฟไลน์ไม่สามารถออนได้ด้วย

Comment

บทเรียนราคาแพง...

Comment

Working...
                        X