Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA สำหรับร้านเกมตัวไหนคุ้มสุดคับ ณ เวลานี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช่ตัวนี้มั้ยคับท่าน
    512MB PCIe ATi 4670 ICEQ TURBO DUAL (DDR3, TD) HIS
    ถ้าใช่ จัดปาย ยาวๆๆๆๆ

Comment

PSU ถึงก็ 9600GSO ไม่ถึงก็ 4670 แค่นี้เหลือเฟือแล้วสำหรับ เกมออนไลน์

Comment

4670 คับไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม แล้วก็ ไม่ต้องเปลี่ยน PSU ด้วยผมว่าดีที่สุดแล้ว

Comment

9600GSO ยี่ห้อถูกๆ เด็ดสุด

ati กับเกมออนไลน์เก่าๆ เมื่อก่อนเห็นมีคนบ่นว่ามีปัญหาไดรเวอร์เดี๋ยวนี้ไม่รุ้แก้ไขยัง

Comment

ATi 4670 ICEQ

ผมก็เห็นใฃ้เยอะนะ

ส่วนมากที่ใช้ .....

ก็ไม่ได้เล่น

แต่เกมonlineอย่างเดี๋ยวหรอก....

Comment

HD4670

Comment

Originally posted by GyM View Post
                9600GSO ยี่ห้อถูกๆ เด็ดสุด

ati กับเกมออนไลน์เก่าๆ เมื่อก่อนเห็นมีคนบ่นว่ามีปัญหาไดรเวอร์เดี๋ยวนี้ไม่รุ้แก้ไขยัง
                ไม่เห็นมีปัญหาอะไรนะครับ ลองเล่นทุกเกมแล้วครับ ถ้าเอาชัวร์ๆ มั่นใจก็ CCC 8.5 ครับ

เมื่อก่อนเกม คาบาล กะ ATi ไม่ถูกกัน

Comment

9600 เอา forza นะครับท่าน Gainward ก็ถูกไปอีกนิดครับ ประกันยาวๆ...^ ^
                  Last edited by Up^G; 29 Nov 2008, 17:41:59.

Comment

9500GT....? 2xxx

Comment

เอา 9600 gt ก็เหลือ เล่นเกมส์ online เหลือๆๆ

Comment

อยากเชียร์ 9600GSO นะ
                        แ HD4670 ก็คุ้มจัง กินไฟน้อยด้วย

Comment

Working...
                        X