overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 7 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 121

Thread: ใครว่า Need For Speed Undercover ไม่สนุก(ไม่จิงๆๆๆๆๆ)

OverclockZone Member Tumzazaki's Avatar
    Overclockzone Khonkaen Team

Thumbs up ใครว่า Need For Speed Undercover ไม่สนุก(ไม่จิงๆๆๆๆๆ)

ผมว่ามันก็สนุกดีนะครับ เริ่มแรก อาจจะดูไม่ดีเท่าไหร่น่ะครับ เรื่องกราฟฟิกน่ะครับ แต่เนื้อเรื่องมันดีนะครับ เล่นไปนานๆๆๆๆๆๆ ก็สนุกดีน่ะครับ รูปแบบเกมส์ก็เปลี่ยนใหม่บ้างอย่าง น่ะครับ สนุกไปอีกแบบน่ะครับ ท่านอื่นลองเล่นดูก็ได้ครับ เล่นไปนานๆแล้วท่านจะติดใจเองน่ะครับ

* ท่านใดมีความคิดเห็นแบบไหน เชิญได้ครับ *

ปล. เครื่องผม ปรับ Very high หมดน่ะครับ ภาพสวยดีนะครับ เร็วโคตรน่ะครับ มันจิงๆๆๆๆๆๆครับ
    Last edited by Tumzazaki; 19 Dec 2008 at 12:44:59.

OverclockZone Member bigkung's Avatar

ผมชอบที่ไล่ฉะคนอื่นน่ะ สะใจดีเหมือนกัน

OverclockZone Member Tumzazaki's Avatar
    Overclockzone Khonkaen Team

Quote Originally Posted by bigkung View Post
    ผมชอบที่ไล่ฉะคนอื่นน่ะ สะใจดีเหมือนกัน
    มันก็สนุกไปอีกแบบน่ะ ท่านว่าไหมครับ อิอิอิอิ

OverclockZone Member tower's Avatar

ลบทิ้งไปแล้วครับตั้งกะได้ดาวที่ 5
    ตอนนี้กลับมาเล่น ug2 อยู่

OverclockZone Member automatics's Avatar
    ม.บางมด,หมู่บ้านสวนธน

ภาพไม่สวย สเปคตามลายเซ็น กระตุก

มานทำใจยากครับ

OverclockZone Member
    ใกล้เสรี สุขุมวิท 103

ผมก็เริ่มมันขึ้นมาบ้างล่ะ ตอนนี้ดาวที่ 12 (ยังไม่ผ่านตรงที่มันให้ไปยังจุุดหมายภายในเวลา แล้วมีตำรวจเป็นสิบ โครตเร็วไล่ตามเป็นโขยง อัดก๊อปปี้ติดหนึบเลย)

แต่มาเซ็งที่มี bug หน่ะสิ กด save แล้วมันขึ้น unable save to profile เลย save ไม่ได้ ต้องย้อนกลับไปเล่นที่ save ไว้ครั้งก่อน ประมาณดาวที่ 10 เซ็งจริง ๆ เลยหยุดล่ะตอนนี้

OverclockZone Member joutboo's Avatar

ผมเล่นได้ 13 ดาวแระ ได้ลัมเบอร์กินี่ฟรี .... ความคิดเห็นของผมถือว่าภาพทำำได้ดีขึ้นครับ แสงเงา เเจ่มมาก รูปแบบการเล่นดีขึ้นไม่ต้องเข้าไปหาสนามแข่งเหมือนแต่ก่อน และหากอยากผ่านด่านเร็วก็สามารถเข้า GPS ไปสนามแข่งสำคัญได้ และที่ชอบมากคือ เล่นฟรี มะเสียตังค์...ขอบคุณ EA ครับ

OverclockZone Member liveboys's Avatar

ผมชอบที่ขับบี้กันบนทางด่วนอ่ะ มันสาสสสสสสสสสส

OverclockZone Member MaYa's Avatar

ถ้ามันไม่ขับกินซ้ายผมก็เล่นไปแล้วหละครับ...

OverclockZone Member BlackMiracle's Avatar

ชอบทุกอย่างในเกมนี้ครับ แน่นอน LP640 ด้วย อิอิ

ตินิดนึงเรื่องบัคอะครับ ขับๆอยู่ทางขาด -*-

OverclockZone Member comeng's Avatar
    ศิริราช,ปิ่นเกล้า,บางแค

แล้วแต่คน คือบางคนก็คาดหวังว่ามันจะดีและมีอะไรใหม่ๆมากกว่านี้ ส่วนคนที่เล่นแล้วสนุกดีก็เป็นคนที่ไม่ได้คิดอะไรมาก แบบว่ายังไงก็ได้ ผมก็ไม่อยากจะบอกว่ามันไม่สนุกนะ แต่ก็น่าจะมีอะไรแปลกใหม่กว่านี้

immortalpao's Avatar

สนุกจิงๆครับ มันส์มาก...

OverclockZone Member pbnarakk's Avatar

หนุกดีครับ เล่นจบแล้วแต่สนามยังไม่หมด

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

Evo X ห่วยบรรลัย เลี่ยวไม่ไปเลย ครับ

OverclockZone Member edkhonwan's Avatar

ใครเล่นแล้วเหมือนรถมันกินซ้ายเหมือนผมมั่งครับ เป็นกะรถทุกคันที่เล่นเลย

OverclockZone Member tagot's Avatar

Quote Originally Posted by edkhonwan View Post
    ใครเล่นแล้วเหมือนรถมันกินซ้ายเหมือนผมมั่งครับ เป็นกะรถทุกคันที่เล่นเลย
    เข้าไปปรับใหม่ที่จูนดิคับ

OverclockZone Member Godarmy-Revolver's Avatar

ยิ่งทำยื่งแย่ ที่หนักกว่าคือ ภาคนี้พี่แกเล่นเอาภาคเก่ามาตำรวมกันเป็น รวมมิตร NSF ผิดหวังยิ่งกว่าดูบอลไทยอีก

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

ผมว่าสนุกดีนะ เอนจอยดีเมื่อเทียบกับภาคที่แล้ว แต่ถามว่าควรซื้อแผ่นไหม... อืม.. ผมก็แฟนNFSนะ แต่คงต้องดูก่อนว่าตังค์เหหลือแยะแค่ไหนครับ เพราะว่าบางทีไม่ซื้อจะดีกว่า มันไม่คุ้มเท่าไหร่นัก ทำออกมาได้ทุกปี ที่บ้านไม่ได้เป็นโรงกษาปณ์นะ จะได้ปั๊มตังค์มาซื้อได้เรื่อยๆ

Quote Originally Posted by XP_armor View Post
    Evo X ห่วยบรรลัย เลี่ยวไม่ไปเลย ครับ
    เบรกมือช่วยท่านได้ แต่มันจะหันหัวไปจิ้มขอบทางถ้าไม่ระวัง

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

เบรกมือช่วยท่านได้ แต่มันจะหันหัวไปจิ้มขอบทางถ้าไม่ระวัง
    หนีไปซบอก BMW M3 แล้วหละครับ...

OverclockZone Member OmegaOCZ's Avatar

มันส์ดีครับ ภาพก็โอเคปรับเต็มไม่ตุก

Page 1 of 7 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks