Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการแข่งใน Need for speed Undercover

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการแข่งใน Need for speed Undercover

การแข่งแบบ Outrun แข่งยังไงครับ
    ขอบคุณครับ

แข่งเหมือนแบบ UG2 อ่ะครับ

คือใครขึ้นหน้าได้เลือกเส้นทางว่าจะไปทางไหน จะไปทางไหนก็ได้ครับ
    แค่ถ้าตามอยู่ก็ต้องตามมันไปแล้วพยายามแซงให้ได้

ถ้าคันไหนนำได้จนเวลาที่มันจับไว้หมด คนนั้นก็ชนะครับ
    อย่างเช่น มันบอกให้นำ 60 วิ เพื่อชนะ
    ก็คือเราต้องแซงขึ้นหน้ามันแล้วนำมัน ไม่ให้มันแซงจนเวลา 60 วิหมด ถ้ามันขึ้นมาถึงแม้จะนิดหน่อย เวลาก็จะนับใหม่
    ในทางกลับกัน ถ้ามันนำคุณแล้วคุณไม่ขึ้นไปแซงมันใน 60 วิ คุณก็จะแพ้ไป

Comment

^
      ^
      ตามนั้นเลยครับ

Outrun สนุกดีนะชอบๆ

(มาเนียน)

Comment

แนะนำรถที่จะใช้แข่ง ควรใช้รถที่มีความคล่องตัวสูง,top speedสูงและอัตราเร่งดี ถ้าจะให้ดีต้องลงชุดUltimateก่อน
        รถที่แนะนำ
        1 Pagani Zonda F

2 McLaren F1

3 Bugatti Veyron 16.4
        Last edited by 191; 30 Nov 2008, 09:27:49.

Comment

อ่าหรอ

ผมใช้ 911 GT2 ปราบหมดเลยอ่า -*-
          ตอนแรกๆก็ใช้ RX-7 ปราบ

ภาคนี้รถแรงๆไม่ค่อยโดนเลยอ่า ไม่ได้ซื้อเลย มีระดับ 1 คันเดียวเอง LP560 อ่า
          ที่เหลือก็ 911 GT2 , RX-7 , S15 , S13 , Evo IX , R34 , Shelby Mustang
          แล้วสังเกตุไหม ภาคนี้ Imp หายไปไหนหว่า -*-

Comment

ตอนนี้กลับมาขับ BMW M3 ครับ

Comment

Working...
            X