Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลงกลับมาใช้บอร์ดเก่าใช่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไซส์เท่าใหร่ ล้วงอะไร

Comment

ย้ายแล้วบอร์ดเงียบทุกทีเลย

Comment

กลับมาที่เดิมก็ดีเหมือนกันครับ

Comment

test

Comment

ก็ดีแล้วครับ ที่ย้ายกลับมา
            บอร์ดใหม่ปัญหาเยอะมาก
            หวังว่าคงไม่ ย้ายอีก ทำให้คนสับสนมาก

รบกวนแก้เรื่อง Chrome แจ้งว่าเป็น เวปไซด์ อันตราย
            มี Fishing ด้วยครับ ไม่งั้น คนคงหายไป อีกมาก

Comment

เข้าได้ปรกตินะ ไม่ใช่ละเป็นเหมือนกัน

Last edited by isoon; 29 Nov 2016, 13:01:51.

Comment

Microsoft Edge สบาย ไม่มีขึ้นแดงมากวนใจ ใช้งานลื่นไหลด้วย

Comment

รบกวนแก้แจ้งเตือนด้วยครับกระผม

แล้วฝากหน่อย บอร์ดคอมน่ะนะ หัวใจหลักคือใช้ง่าย และเสถียรภาพ

ผมเลิกเข้าไปพักนึงเพราะมีวันนึงซื้อการ์ดจอมาใหม่ เข้ามาดูตลาดจะหาหัวแปลงหาปุ่มsearchไม่เจอ ถามmodmod ยังงงเลย เคืองมากเลิกเล่นไปพักนึงเลย

Comment

...555 ได้กลับมาใช้บอร์ดเก่าแล้ว ...เยี่ยมปายเยย

Comment

Working...
                    X