Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลูกหมูตัดเคสมีขายที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลูกหมูตัดเคสมีขายที่ไหน

ลูกหมู 3bend grinder มีขายที่ไหน เท่าไหร่ครับ

คืออะไรครับ อธิบายเพิ่่มหน่อย

Comment

จำไม่ได้ว่ากระทู้ไหนในนี้อะครับ บอกว่าใช้ 3bend grinder ตัด 900 บาทที่คลองถม มันอยู่ไกลเลยอยากรู้ว่านอกจากคลองถมแล้วมีที่ไหนอีก

Comment

ไอ้ตัวแบบนี้ป่าวครับ ที่ตามห้างก็มีครับ โลตัส คาร์ฟู

Comment

มีรูปไหมคับหน้าตาเป็นไงเอามาให้ดูหน่อย

Comment

คลองถมอ่ะ ลองเดินๆดู แถวๆวัดตึก มีทั้งแบบแพงแบบถูก

ถ้าเอามาตัดเคสซื้อใบมาเผื่อด้วยนะ ใบมันอ่อน

ถ้าในห้องก็คงต้องห้างที่ขายเครื่องมือช่างเยอะๆอ่ะครับ น่าจะมี

ไม่เคยซื้อมาใช้หรอก แต่ก่อนยืมชาวบ้านเค้ามาใช้ อิอิ
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

แนะนำอย่างครับ อย่าซื้อของ900เลยครับ ใช้ไปซักพักกลิ่นไหม้ก็ขึ้น แปปเดียวก็พัง เคยใช้ blower ระเบิดคามือเลย

Comment

แล้วซื้อแบบไหนดีครับ โฮมโปรมีไหม

Comment

โฮมโปรมีทั้งของเเพงของถูกครับ
                  จีนเเดงเเท้ กับ จีนเเดงเทียม

Comment

ผมแค่จะเอามาตัดเคสนิดหน่อยครับ เทียมคงไม่เป็นไร แถวบ้านก็ไม่มีร้านตัด

Comment

ตลาดไงครับ ลูกหมู ฮิๆๆ

Comment

กำ -_-

Comment

เคยใช้งานหรือเปล่าครับ มันใช้ไม่ยากก็จริงแต่ค่อนข้างอันตรายมากครับถ้าใช้ไม่เป็น
                          ของถูกๆราคา 270-400 กว่าบาทก็มีครับ ถ้าเอาไปตัดเหล็กแค่นี้ใช้ได้ครับ
                          ++เลือกตัวที่ล๊อคแผ่นให้พอดีกับรูใบตัดด้วยนะครับของถูกๆบางยี่ห้อ
                          ใส่ใบตัดลงไปมันจะเล็กกว่ารูตรงกลางใบตัดตั้งศูนย์ยากใบแกว่งครับ++

Comment

เนี่ยะครับ ผมจะตัดแค่เนี้ยะ เอาอะไรตัดดีครับ เอาแบที่โฮมโปรมีขายครับ
                            Attached Files

Comment

ดันก่อนครับ

Comment

Working...
                              X