Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเล่นเกมส์แล้วเป็นแบบนี้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเล่นเกมส์แล้วเป็นแบบนี้คับ

เล่นเกมส์Far Cry อะครับ พื้นของน้ำเป็นสีขาวหมดเลยอะครับแยกไม่ออกเลยอะครับว่าไหนน้ำไหนพื้นดินขาวหมดเลย เป็นทีอะไรหรอครับ

การ์ดจอของผม on board Intel915GM แชร์ram128คับ รบกวนด้วยคับ

เหอะๆ น้องเอ๊ย ก๊าดจอก็ไม่ผ่านแล้วน้อง แถมแรมในระบบ ถ้าน้อยกว่า 512 โดนดึงไปแล้ว 128 และมานจะเหลืออะไรล่ะ ปรับ Low ยังกระตุกเล้ย จะเอาไรมาก

Comment

แรมผม512+256อะครับส่วนตอนนี้เล่นปรับอยู่ที่Lowก็ไม่กระตุกอะคับแต่พื้นมันเป็นสีขาวอะคับ

แต่เครื่องpc การ์จอGeforce 440Mx 64mb แรม256 เล่นได้ปกติอะครับปรับที่Lowพื้นน้ำกับพื้นดินปกติทุกอย่างอะครับงงมาก

Comment

ไปอัพ Driver cardจอ ก่อนสิ อาการแบบนี้น่าจะใช่

Comment

ลองอัพดูแล้วอะครับเป็นเหมือนเดิมอะครับใครใช้การ์ดจอแบบผมแล้วเล่นเกมส์์​Far Cry เป็นแบบผมมั้งอะครับ ของผมใช้Lenovoอะครับ

Comment

upคับ

Comment

up

Comment

การ์ดจอ on board Intel915GM เล่น ฟาคายไม่ได้นิครับ

Comment

ของผมมันเล่นได้อะครับ Lenovo c100 D7t แ่ต่เสียแค่ตรงพื้นอะครับเป็นสีขาวหมดเลยไม่รู้จะแก้ยังไงคับ

Comment

Working...
                  X