overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 6 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 118

Thread: เมื่ออาทิตย์ที่แล้วท่าน Cagefactor สั่งเพ้นท์ลายเคส เลยเอามาให้ดูกัน

OverclockZone Member เพชรมายา's Avatar

Smile เมื่ออาทิตย์ที่แล้วท่าน Cagefactor สั่งเพ้นท์ลายเคส เลยเอามาให้ดูกัน

ท่าน cagefactor โทรมาถามว่าจะเอาฝาเคสมาให้ทำลายจะได้ป่าว
    ผมก็เลยบอกให้ท่าน cagefactor เอาฝาเคส กับแบบมาให้ดูดแล้วก็สั่งทำลายที่ฝาเคสรวมเคลือบ
    เลยเอามาให้ดูกัน หากท่านใดสนใจก็ PM มาถามรายละเอียดได้นะคับ
    ==เอาฝาเคส (ทำความสะอาดมาด้วยจะดีมากคับ)พร้อมทั้งรูปที่จะเพ้นท์
    ==ทิ้งเบอร์โทรไว้ถ้าทำเสร็จจะโทรมาบอกคับ
    ==ค่าใช้จ่ายเพ้นท์รวมเคลือบแล้วแต่ความยากง่ายคับ เริ่มต้น 850 แต่ไม่เกิน 1000 คับ
    ==ลายการ์ตูน ลายไฟ ลายปีศาจ (ลายปีศาจจะแพงหน่อย ยากๆ)อะไรก็ทำได้นะคับ
    ==ผมใช้สีที่ทำสีรถนะคับ ไม่ต้องกลัวลอก เป็นงาน Airbrushed คับ

ตัวอย่างของท่าน cagefactor ไม่รู้ถูกใจทุกท่านหรือป่าว
    ค่าใช้จ่าย
    เพ้นท์รวมเคลือบ 850 บาท
    ใช้เวลาทำประมาณ 10 วันนะคับ(รวมขนส่ง)
    เพราะต้องเอาไปทำที่จังหวัดกาญจนบุรีคับ
    เครื่องมือเพ้นท์กับเคลือบอยู่ที่นั่น
    ตัวผมอยู่ กทม. แต่ไปกาญจนบุรีบ่อยคับ

สนใจโทรถามรายละเอียดก่อนได้ 0841059989
    รูปบนเป็นของท่าน cagefactor คับ
    ส่วนรูปด้านล่างเป็นรูปตัวอย่างที่สามารถทำลงบนเคสได้คับ
    รูป รูป
    Last edited by เพชรมายา; 29 Nov 2008 at 02:13:54.

OverclockZone Member finalez's Avatar
    Bangkok Rama II

ดัน สวยอย่างแรงเจ้าของกระทู้ลงเบอร์โทรและรายละเอียดอื่นๆๆด่วน

OverclockZone Member kingkong@lt40's Avatar
    กทม. (สะพานใหม่)

สวยมากครับ

ว่าแต่น้องเค้าเอามาให้ดูดแล้วไงต่อครับ

OverclockZone Member tofufight's Avatar

สวยมั่กๆเลยอ่ะแนวสุดๆ

OverclockZone Member gazz's Avatar

สวย สุด ๆ ไม่เเพงด้วย สงสัยงานนี้ยาวครับ

ดันไปแรงๆๆ เลย

OverclockZone Member VaLeRian's Avatar

โห เพนท์ สวยมากมายครับ

น่ามีเพนท์ลาย anime เนอะ ไม่งั้นผมให้ทำเลย...

OverclockZone Member m598's Avatar
    แยกห้วยขวาง-รัชดา

สวยมากๆเลยฝีมือจริงๆ

OverclockZone Member Winds's Avatar
    117/14 ม.เอโทลไวกีกิ ถ.พัฒนาชนบท 4 ลาดกระบ

Quote Originally Posted by VaLeRian View Post
    โห เพนท์ สวยมากมายครับ

น่ามีเพนท์ลาย anime เนอะ ไม่งั้นผมให้ทำเลย...
    +1 ครับ อยากได้อะไรที่มัน โมเอ๊โมเอะ

OverclockZone Member pungpond999's Avatar
    ร้าน Speed Com 085-1169552 LINE:pond-austin

อยากทำมั่งจัง
    อยู่ กทม แถวไหนอะ อยากเจอตัวจัง จุ๊บๆ

OverclockZone Member

ลงรายละเอียด พร้อมรูปอื่นๆ ให้ไวครับ งานเข้าเจ้าของกระทู้แล้ว ฟันธงเลย

OverclockZone Member HolyShit's Avatar

สุดยอดเลยครับ ไม่ทราบว่าจบทางด้านนี้มาป่ะครับ งานเนี๊ยบมาก

OverclockZone Member minidream's Avatar

ทั้งเคสหรือเฉพาะฝาครับ สนใจครับ

jackson's Avatar
    ม.ชวนชื่นแคราย เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร

สวยแหล่มๆเลยครับ

OverclockZone Member Pomelo's Avatar
    ร้านเน็ตเลื่อนลอย

สวยมากคับ เยี่ยม ดันให้หนึ่งดอก

OverclockZone Member เพชรมายา's Avatar

Smile

Quote Originally Posted by minidream View Post
    ทั้งเคสหรือเฉพาะฝาครับ สนใจครับ
    ทำได้หมดคับจะทั้งตัวหรือแค่ฝาเคส
    แต่ทั้งตัวเลยนี่ราคาประมาณ ไม่เกิน 2000 คับ
    ถ้าเฉพาะฝาเคส ก็ 850 แต่ไม่เกิน 1000 คับ

OverclockZone Member missme45's Avatar

ดันๆสนใจครับ

แอดmsnคุยกันได้ไหม
    panda_riderzcolo@hotmail.com หมีครับ

K@B
    Guest

สวยงามหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Smile

Quote Originally Posted by Pho View Post
    ลงรายละเอียด พร้อมรูปอื่นๆ ให้ไวครับ งานเข้าเจ้าของกระทู้แล้ว ฟันธงเลย
    นี่เป็นรูปฝากระโปรงรถเก่ง กับกระติกน้ำ ที่ทำอ่ะคับ ไม่รู้ว่าชอบหรือป่าว
    รูป รูป
    Last edited by เพชรมายา; 29 Nov 2008 at 23:29:27.

OverclockZone Member atts45's Avatar
    กรมราชองค์รักษ์

รับเพ้นท์ฝาข้างของเคสใสไหมครับ

ปล. สวยมากมาย

Smile

Quote Originally Posted by atts45 View Post
    รับเพ้นท์ฝาข้างของเคสใสไหมครับ

ปล. สวยมากมาย
    ฝาใสๆเอาไปเพ้นท์แล้วจะสวยเหรอคับท่าน ผมว่าใสๆ อยู่อยู่แล้วนะคับ

Page 1 of 6 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks