Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน็ตช้าลงเกี่ยวกับลงวินโดว์ไหมค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน็ตช้าลงเกี่ยวกับลงวินโดว์ไหมค่ะ

ลงวินโดว์ใหม่จากเดิม XP v.9 เป็น XP DARK แล้วรู้สึกว่าเน็ตมันอึด ๆ จะมีส่วนเกี่ยวกับตัว windows ไหมค่ะ

Originally posted by เชียร์19 View Post
    ลงวินโดว์ใหม่จากเดิม XP v.9 เป็น XP DARK แล้วรู้สึกว่าเน็ตมันอึด ๆ จะมีส่วนเกี่ยวกับตัว windows ไหมค่ะ
    หึหึหึ

เน็ตอึด ๆ ไม่เกี่ยวกับ ลง windows ใหม่ ทุกกรณีครับ

เป็นที่อย่างอื่นแน่นอน (ถ้าเครื่องอืด อาจมีส่วน)

Comment

Working...
    X