overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: ขาย CHAIR Computer เก้าอี้คอมพร้อมเซ็ทของแถม Full Option ของเล่นจัดเต็มราคาถูกมากครับ

OverclockZone Member

Default ขาย CHAIR Computer เก้าอี้คอมพร้อมเซ็ทของแถม Full Option ของเล่นจัดเต็มราคาถูกมากครับ

ขอปิดการขายนะครับ มีคิวนัดรับทุกอย่างไว้เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

สวัสดีครับ ต้องการขายเก้าอี้คอม พนักพิงด้านหลังเป็นแบบบุตาข่ายโปร่ง ขาเหล็กมั่นคงแข็งแรงครับ สามารถเอนหลังได้โดยที่เอนเฉพาะพนักพิงหลัง (ไม่ได้เอนทั้งเบาะ) สามารถปรับโช๊คสูง-ต่ำได้ตามปกติครับ สภาพสวยงาม ไม่มีรอยขาด หรือเปรอะเปื้อนครับ ซื้อจากร้านไพศาลสมุทรเฟอร์นิเจอร์ประมาณ 6-7 เดือน (ราคาซื้อมา 1,500 บาทครับ)

=================================

พร้อมของแถมอย่างที่ 1 ครับ เบาะ Massage นวดหลัง นวดคอ บ่า ไหล่ ต้นขา พร้อมสายรัด เพื่อผ่อนคลายระหว่างนั่งเล่นคอม อาการปวดเมื่อย ท่านสามารถนำไปใช้บนโซฟา บนเตียง ตามจุดต่างๆที่ต้องการนวดได้เลยครับ หรือจะนำไปสวมกับเบาะรถยนต์ก็ได้เช่นกันครับ พร้อมอุปกรณ์ครบยกกล่อง คู่มือ สายชาร์จ รวมทั้งที่ชาร์จในรถ สภาพใหม่มาก 98% อายุแค่ 5-6 วัน (พี่ชายแฟนซื้อมาฝาก ราคา 1,400 บาทครับ)

=======================================

พร้อมของแถมอย่างที่ 2 Mouse PAD แผ่นรองเม้าส์ BIG jumbo ของยี่ห้อ Signo E-Sport สภาพใหม่เอี่ยม ไม่มีรอยตำหนิ อายุ 1 อาทิตย์ สามารถวางได้ทั้ง mouse-keyboard พร้อมวาดเม้าส์ได้สบายๆครับ หนา นุ่ม เล่นเกม ท่องเวบเนียนมาก^^ พร้อมกล่องทุกอย่างอยู่ครบครับ (ยาว 77 เซน * กว้าง 30 เซน หนาถึง 4 มิลครับ) ตัวนี้ ตอนนี้ JIB ขายอยู่ทุกวันนี้ 299 บาทครับ

=======================================

พร้อมของแถมอย่างที่ 3 นั่งนวดไปแล้วก็อาจจะไม่ผ่อนคลายสักเท่าไร เลยขอแถมลำโพง Bluetooth คุณสมบัติสามารถกันน้ำได้ครับ เป็นลำโพงของเล่นที่กำลังฮิตขายกันในบอร์ด-เฟสในตอนนี้ครับ สีเหลืองสวยสด งดงาม เสียงโอเค มาพร้อมกับกล่องและสายชาร์จ ไม่มีรอยตำหนิอีกเช่นเดิม ด้านหลังมีตัวจุกยางไปติดกับกระจก กระเบื้องได้ครับ (แต่ผมยังไม่เคยทดสอบเอาไปอาบน้ำด้วยตัวเองนะครับ 555) ราคาขายกันตอนนี้ 400-500 บาทครับ

พร้อมของแถมอย่างที่ 4 Modem Rounter ที่ผ่านมาใช้เป็นโมเด็มสำรองอยู่ครับ และนำมาใช้งาน hotspot บ้าง (เพิ่มระยะสัญญาณ wifi ให้ไกลขึ้น) จำนวน 3 ตัว สามารถใช้งานได้ปกติสุขทั้ง 3 ตัวครับ (adapter ไม่ได้ให้ไปด้วยนะครับเก็บไว้ใช้งานกับอุปกรณ์อย่างอื่นเองครับ)

พร้อมของแถมอย่างที่ 5 การ์ดจอ VGA น่าจะเป็น x1450 (จำไม่ได้ว่ารุ่นอะไร) ไม่ได้ใช้งานมาปีกว่าๆแล้วครับ ครั้งสุดท้ายยังสามารถใช้งานได้ปกติอยู่ครับ (แต่ตอนนี้ไม่มี slot เครื่องให้ลองเสียบแล้ว) เฉพาะตัวนี้ผมเลยไม่แน่ใจ แถมให้ครับ^^

พร้อมของแถมอย่างที่ 6 USB HUB สีขาว จำนวน 4 port สามารถใช้งานได้ปกติทุก port ครับ ซื้อมา 70 บาท ได้ 3-4 วัน ไม่ได้ใช้งานเลยแถมๆไปครับ 555 ^^"

พร้อมของแถมอย่างที่ 7 Keyboard สำรอง ธรรมดา กากๆ ใช้งานได้ตัวนึงแถมให้เอาไว้ใช้สำรองครับ ปุ่มสามารถกดใช้งานได้ตามปกติ จะมีปุ่ม Scroll Lock ที่ผมดึงออกครับ (ปกติก็แทบไม่ค่อยได้กดอยู่แล้ว)

รวมสินค้าทั้งหมด 8 อย่าง เก้าอี้คอมและของเล่นแถม Full OPTION ยกเซ็ท ราคารวมกันตามปกติน่าจะไม่ต่ำกว่าร่วม 3,800 บาท!!!!

เนื่องจากวันนี้ก็ต้นเดือน 1 ธันวาแล้ว วันกำลังสวยครับ เลยขออนุญาตขายแบ่งปันกันไปใช้ ทั้งหมดขาย 1,111 บาทครับ 555 ขออนุญาตไม่รับจอง และสงวนสิทธิ์ให้ท่านที่พร้อมมารับได้ก่อนนะครับ (ของดส่งนะครับ ชิ้นใหญ่ เยอะ หนักไม่ไหวครับ ^^") สนใจติดต่อ 081-428-1894 อยู่ซอยแฮปปี้แลนด์ ตรงข้ามเดอะมอลล์บางกะปิครับ

ปล. เพิ่มเติม เนื่องจากผมตัวหนัก นั่งเป็นเวลานานหลายเดือน เก้าอี้อาจมีเสียงเวลาขยับตัวไปมาบ้างนะครับ ตามสภาพเวลาที่ใช้งานมาครับ
    Last edited by yuijungja; 1 Dec 2016 at 12:31:36.

OverclockZone Member Joethaihack's Avatar

ถ้าส่งได้ก้ดี นะ

Sent from my iPhone using Tapatalk

OverclockZone Member

ส่งไม่ไหวครับ ของเยอะ + หนักตามที่ว่าด้านบนเลยครับ 555 และขอปิดการขายนะครับ มีนัดรับไว้เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากครับ^^

Bookmarks

Bookmarks