Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปค เมมบอร์ด&CPU ฝั่ง AMD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by akararat View Post
    อีกทางเลือก GIGABYTE B150M-HD3_DDR4..2,400
    เดาว่าเขาน่าจะหามือสองอะครับท่าน เพราะห้องมือสองมี2ตัวที่ถามอยู่

Comment

มีอีกเรื่องครับ ผมได้ซื้อเกม fifa 17 ผ่าน origin มา แต่โหลดจนเสร็จสมบูรณ์ 100% กลับเล่นไม่ได้ ผมกดที่ไอค่อนเกมตามปกติ แล้วมันก็จะมีหน้าต่างขึ้นมาเพื่อให้เรากด start อีกที พอผมกดคำว่า start คราวนี้ไม่มีอะไรตอบสนองชึ้นมาเลยครับ เงียบกริบ เป็นเพราะ cpu ณปัจจุบันผมหรือเปล่่าครับ ที่ไม่สามารถเปิดเกมฟีฟ่าได้ แต่เกมบอลพวกฟีฟ่าออนไลน์ pes gta v ผมก็เปิดได้ตามปกตินะครับ งง

Comment

x4 845 เล่นได้ประมาณกลางๆครับ

Comment

Working...
        X