Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศสถานที่จัดมิตติ้งปราบคนโกง-Verify Member ตามแนวรถไฟฟ้า BTS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกาศสถานที่จัดมิตติ้งปราบคนโกง-Verify Member ตามแนวรถไฟฟ้า BTS

อยากให้เพื่อนสมาชิก นำเสนอสถานที่ตามแนวรถไฟฟ้า BTS ที่สามารถรองรับจำนวนคนได้พอสมควรคับ ส่วนตัวอยากนัดแนะกันไปตามศูนย์อาหารในห้างก็ได้ ใครอยากทานอะไรจัดได้เองตามใจเลย สะดวกดีคับ ถ้าจัดตามร้านหมูกระทะ เพื่อนสมาชิกบางท่านอาจจะไม่สะดวก งานนี้อยากให้ไปกันเยอะๆคับ หลายท่านบ่นว่า เมื่อใหร่จะเปิดรับ Verify ที่ กทม บ้าง งานนี้ได้ Verify สมใจแน่นอนคับ ส่วนวัน-เวลาจัดงาน จะรีบมาแจ้งให้ทราบคับ น่าจะเป็นเย็นวันเสาร์คับ เพราะเพื่อนสมาชิกส่วนใหญ่สะดวก

ส่วนเพื่อนสมาชิกที่ลงทะเบียน Verify Member กับผมไปแล้ว พอย้ายเว็บบอร์ดกลับมาเป็น vBulletin เวอร์ชั่น 4 Verify Member หาย ใจเย็นๆนะคับ ผมนาย OCZ กำลังเร่งจัดการให้อยู่คับ เพราะมีจำนวนที่ค่อนข้างเยอะ เลยอาจล่าช้าไปบ้าง ต้องขออภัยคับ

OCZ

รอครับผม อิอิ Verify Member ถึงกับตกใจเลย

Comment

Originally posted by seetotry View Post
      รอครับผม อิอิ Verify Member ถึงกับตกใจเลย
      ของผมกลับมายังหว่า

Comment

ทยอยคืนสถานะ Verify Member ให้แล้วคับ ใจเย็นๆนะคับ

Comment

รอติดตามครับหวังว่าจะไม่ใช่ช่วง 17-18 เพราะอาจไม่ว่าง 555 จัดที่กรุงเทพที่ไรชอบตรงกับวันออกงานเสาร์อาทิตย์ตลอด T T

Comment

ผมรอลงทะเบียนมาตลอดครับ

Comment

ชลบุรีมาลงวันไหนครับ

Comment

Originally posted by chatta2539 View Post
                ชลบุรีมาลงวันไหนครับ
                ชลบุรีเพิ่งไป 2 เดือนที่แล้วคับ

Comment

เมื่อไหร่จะจัดหรอครับกำหนดการจะออกมาเมื่อไหร่

Comment

Originally posted by boyphone99 View Post
                    เมื่อไหร่จะจัดหรอครับกำหนดการจะออกมาเมื่อไหร่
                    กำลังหาสถานที่อยู่คับท่าน ใครพอมีที่ใหน เสนอมาได้คับ ขอจุคนเยอะหน่อย แนว BTS เย็นวันเสาร์ ประมาณนี้คับ

Comment

Originally posted by OCZ View Post
                      กำลังหาสถานที่อยู่คับท่าน ใครพอมีที่ใหน เสนอมาได้คับ ขอจุคนเยอะหน่อย แนว BTS เย็นวันเสาร์ ประมาณนี้คับ
                      central รัตนาธิเบต กว้าง โล่ ติดรถไฟฟ้า

Comment

Originally posted by benza4712 View Post
                        central รัตนาธิเบต กว้าง โล่ ติดรถไฟฟ้า

Comment

ขอเป็นหลังปีใหม่นะครับ ขอเป็นเส้น BTS หลัก

Comment

มารอดู อิอิ

Comment

รอกิจกรรมครับ

Comment

Working...
                              X