Announcement

Collapse
No announcement yet.

* ขายเสื้อวง Band Skate Clothings Movie Shirt ต่างๆนาๆ ราคาย่อมเยา อัพเดตทุกวันจัน...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] * ขายเสื้อวง Band Skate Clothings Movie Shirt ต่างๆนาๆ ราคาย่อมเยา อัพเดตทุกวันจัน...

สิ้นสุดการรอคอยคับทุกท่าน!!
    New Update Online Now!!!

เอาใจสาย Brand Skate Clothings กันหน่อยนะฮ่ะ สำหรับค่ำคืนนี้ รายละเอียดทุกตัวด้านในลิ้งนี้เยยนะคับผม กดเข้าไปเชคได้เลยนะฮ่ะ ชอบตัวไหน อยากได้ตัวไหน ส่ง DM มาได้เลยนะคับผม จัดมาโลดฮ่ะ จัดมาเยยยยยยยยยย GO TO CHECK NEW UPDATE TONIGHT!!! เอ้าาาาาา GO!!! ปาย เชคได้เลยคับผม ^_^

https://www.overclockzone.com/forums...lothing/908544

https://www.overclockzone.com/forums...othing/1154254

กดเข้ามาดูรายละเอียดทุกตัวได้เยยนะคับผม ^_^ thanx everyone who coming to support me ฮ่ะ ^_^

#plzsupportyaweeman..
    cuz....F&A,Forever And Always,Always love you krap pom!!! much love

Born To Be Hunter!!!! ติดกลิ่นมือ 2 ชอบของมีเรื่องราว ต้องร้าน Oneshotcankillyou Suxkone ร้านนี้เลยคับผม 5555

**ตอนนี้มีปัญหาเรื่องจองเสื้อนะคับผม ผมไมรู้จะยังไงดีนะคับผม แต่ผมให้โอกาศคนที่ถามหรอว่าโทมาจองหรอว่าอยากไ้ดจิงๆ นะคับผม จองได้ไมเกิน 2-3 วันนะคับผม อยากได้คนอื่นมีโอกาศในการรับเสือร้านผมเหมือนกันนะคับผม ^_^

ด้านล่างนี้คือลิ้งร้าน Sale นะคับผม ยังไงลองเข้ามาดูฮ่ะ

https://www.overclockzone.com/forums...othing/1154254

......

หรอว่าอีก Link นึงฮ่ะ ใน Album รูปภาพใน Facebook คับผม ตามนี้เลยฮ่ะ

http://www.overclockzone.com/forums/showthread.php/3405242

onededay@hotmail.com หรือ whentheworldcomedown@hotmail.com นี่ E-mail ที่ผมออนคับ แอดมาคุยกันได้คับผม
    ID Line - oneshotcankillyou แอดมาคับผม ถ้าใครเล่นแอดมาุคุยหรอว่าสอบถามได้ฮ่ะ
    086-622-9109 หรอว่า 02-2772739 เบอร์บ้านคับผม หรอว่าที่ facebook search คำว่า Tosaphol musow ฮ่ะ แอดมาคุย สอบถามได้คับผม

นี่เลขที่บัญชีสำหรับโอนเงินมาคับ
    ชื่อบัญชี คุณ ทศพล มูซอ เลขที่บัญชี 139-7-10275-5 ธนาคาร ทหารไทย
    ชื่อบัญชี Tosaphol Musow ทศพล มูซอ
    ชื่อธนาคาร ธนาคารทหารไทย จำกัด (มหาชน)
    เลขที่บัญชี 139-7-10275-5

ชื่อบัญชี คุณ ทศพล มูซอ เลขที่บัญชี 015-2-94566-3 ธนาคาร กสิกรไทย
    ชื่อบัญชี Tosaphol Musow ทศพล มูซอ
    ชื่อธนาคาร ธนาคารกสิกรไทย จำกัด (มหาชน)
    เลขที่บัญชี 015-2-94566-3
    ตามนี้เลยนะคับผม ^_^

อัพเดต (ล่าสุด) วันที่ 26.3.67 October เวลา 22.00 คับผม
    สินค้าในกระทู้นี้มี อัพเดตเรื่อยๆ นะคับๆ ผม ทั้งเสื้อวง เสื้อ clothing ทุกอย่างของแท้ๆ 100 % ชอบไม่ชอบก็แวะเข้ามาชมกันได้นะคับหรือเมล pm มาคุยและถามกันได้นะคับ ราคากันเอง ถูก ๆ ไม่แพงอยากที่คุณคิด เชื่อถือได้นะคับผม รับประกันคับ

เน้นคนที่โทรมาเป็นหลักนะคับผม 086-622-9109 ชื่อ 1 คับผม

ขอบคุณทาง overclockzone ที่ให้พื้นที่ดีๆ ในการค้าและขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนนะคับ ขอบคุณจิงๆ

สินค้า ทุกตัว คิดค่าจัดส่ง ธรรมดา 30 Ems 50 นะคับผม...หรือไม่ก็สะดวกเจอได้ที่ Union Mall เซนทรัลลาดพร้าว สวนจตุจักร ได้นะคับ....
    Last edited by tosaphol; 2 Apr 2024, 22:24:46.

เสื้อ Disizzit Clothings X Crooks And Castles Brand Size L กว้าง 23 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ ผ้าสี สีขาว ลายโคตรจะเต็มด้านหน้านะฮ่ะ medusa ก็มาคับผม โคตรได้ฮ่ะ ตัวเดียวได้ 2 brand เลยนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 399

เสื้อ Inderpendent X Thrasher Skateboard Magazine Size L กว้าง 22.5 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ๋ะ สีออกขาวๆครีมๆ นะฮ่ะ ลาย onepoint โคตรได้คับผม อย่างสวยฮ่ะ ทำร่วมกันได้ลงตัวที่เดียวคับผม หายากเอาเรื่องนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 450

เสื้อ Tribal VTG Tees Size L กว้าง 22 ยาว 30.5 สภาพเยี่ยมฮ่ะตัวนี้รุ่นเก่าเลยนะฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีขาว โคตรได้คับผม หายากเอาเรื่องแล้วนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 444

เสื้อ Thrasher Skateboard Magazine Size XL กว้าง 24 ยาว 32 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายสีขาว 666! โคตรได้คับผม อย่างใหม่ฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 480

เสื้อ Thrasher Skateboard Magazine Longsleeve Size L กว้าง 22.5 ยาว 31 แขนยาว 25 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย front og logo สีขาว เรียบๆ แต่ได้ตรงแขนยาว เอาไว้ใส่หน้าร้อนได้นะฮ่ะ เท่ๆ เรียบๆ ใหม่ๆ แบบนี้ ขายที่ 420

เสื้อ Thrasher Skateboard Magazine Tie Dye Size L กว้าง 22 ยาว 31 สภาพใหม่ฮะ มัดย้อม front สีขาว og logo เท่ๆ เยยนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 380

เสื้อ Odd Future Wolf Gang Kill Them All OFWGKTA Longsleeve Size M กว้าง 20.5 ยาว 28 แขนยาว 22 สภาพใหม่ฮ่ะ ลายขวางสีสันงานปักเท่ๆ ด้านหน้านะฮ่ะ จัดมาคับผม โคตรจิใหม่ฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 380

เสื้อ Odd Future Wolf Gang Kill Them All OFWGKTA Size L กว้าง 21 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ งานปักลายขวาง onepoint นะฮ่ะ จัดมาคับผม เรียบๆ แบบนี้ ขายที่ 320

เสื้อ Odd Future Wolf Gang Kill Them All OFWGKTA Size L กว้าง 20 ยาว 28.5 เสื้อสีขาวลายขวางงานปักตรงซ้ายเรียบๆ อีกตัวที่ต้องจัดนะฮ่ะ ขายที่ 310

เสื้อ Odd Future Wolf Gang Kill Them All OFWGKTA Size L กว้าง 22.5 ยาว 32 สภาพใหม่ฮ่ะ ผ้าสี สีขาวนะฮ่ะ onepoint โคตรเท่คับผม โลมา ก็มานะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 320

เสื้อ DGK Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ ผ้าสี สีขาวนะฮ่ะ ลาย photo นั่งคุมเงินกันเป็น gangster เยยนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 380

เสื้อ DGK Size M กว้าง 20.5 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย jason sit on the car! เต็มๆ แบบนี้ จัดมาคับผม ขายที่ 380

เสื้อ DGK Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย photo debate กันไปเยยนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 380

เสื้อ DGK Size M กว้าง 20 ยาว 29.5 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อ photo สีดำลาย rap cop! เต็มๆ อีกตัวแบบนี้ จัดมาคับผม ขายที่ 380

เสื้อ DGK Size M กว้าง 20.5 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ 95 อัพเยยนะฮ่ะ สำหรับลายตา เต็มๆ ลายนี้คับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 350

เสื้อ DGK Size L กว้าง 22 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ ตัวนี้ทำร่วมกะหนังเรือง KIDS นะฮ่ะ หนัง skater ยุคใหม่แต่ทำเก่านะฮ่ะ จัดมาคับผม โคตรเท่ฮ๋ะ ขายที่ 380

เสื้อ DGK Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ 95 อัพเยยนะฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย photo view japan เต็มๆนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 380

เสื้อ DGK Size L กว้าง 22 ยาว 30.5 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย photo ลูเกเต๋าห้วยหน้ารถ เท่ๆ คับผม สกรีนร้าวนิดหน่อยนะฮ่ะ แต่โดยรวมถือว่าดีคับผม ขายที่ 350

เสื้อ DGK Size XL กว้าง 24 ยาว 31.5 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย pink japan girl! จัดมาคับผม เต็มๆ ด้านหน้าแบบนี้ฮ๋ะ ขายที่ 350

เสื้อ DGK Size XL กว้าง 24 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีขาวลาย photo rapper ปากเบะ ที่คุ้นเคยคับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 350

เสื้อ DGK Size 2XL กว้าง 26 ยาว 33 สภาพใหม่ฮ่ะ ลาย photo rapper โคตรเท่ โคตรสวย โคตรใหม่คับผม จัดมาฮ่ะ ตรง size ใครนะฮ๋ะ ห้ามพลาดคับผม ขายที่ 333

เสื้อ Skethy Tank Size M กว้าง 20 ยาว 28.5 สภาพใหม่ฮ๋ะ เสื้อสีดำ onepoint front สีขาวแดง พระจัน skull กันไปเยยคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 340

เสื้อ Skethy Tank Pocket Tees Size L กว้าง 22 ยาว 30.5 สภาพเยี่ยมฮ่ะ สีขาว กระเป๋าหน้า onepoint เสื้อสีขาว ผ้าสี front สีดำโคตรเท่คับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 350

เสื้อ Skethy Tank Size L กว้าง 22 ยาว 29 สภาพเยี่ยมฮ่ะ สีออกเทาขาวนะฮ่ะ ลาย one point โคตสวยคับผม ลายด้านหลังสีสันเยยฮ่ะ look on the bright side! จัดมาคับผม ขายที่ 350

เสื้อ Skethy Tank Size L กว้าง 22 ยาว 29.5 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ onepoint front สีขาวแดงนะฮ่ะ down with my demons! โคตรสวยคับผม จัดมาฮ่ะ สภาพใหม่ๆ แบบนี้ ขายที่ 380

เสื้อ Skethy Tank Size L กว้าง 22 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ onepoint front สีเทา good time bad friends! จัดมาคับผม คำโคตรได้ฮ่ะ ขายที่ 380

เสื้อ Skethy Tank Size L กว้าง 21.5 ยาว 31.5 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ onepoint front สีขาว wolves don't lost sleep! จัดมาคับผม ลายมังกรเต็มๆ แบบนี้ ขายที่ 360

เสื้อ Skethy Tank Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ onepoint front สีขาว what goes around come around! จัดมาคับผม ขายที่ 380

เสื้อ Skethy Tank Size L กว้าง 22.5 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ สีเฟตนิดนะฮ่ะ เสื้อสีดำ front สีเทาลายมองเต็มๆ ด้านหลังนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 350

เสื้อ Skethy Tank Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย onepoint front สีขาว ลายยุ่น japan นะฮ๋ะ จัดมาคับผม อีกลายที่ห้ามพลาดนะฮ่ะ ขายที่ 350

เสื้อ Vans X Skethy Tank Longsleeve Tees Size L กว้าง 22 ยาว 31 แขนยาว 22.5 สภาพใหม่ฮ่ะ ทำร่วมกันได้แบบโคตรดีคับผม onepoint เสื้อสีดำลายสีขาว เอาไว้ใส่กันแดดดเท่ๆได้เยยคับผม โคตรสวยฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 350

เสื้อ Famous Stars And Straps Size XL กว้าง 24.5 ยาว 30.5 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย front สีขาวดำ เต็มๆ ด้านหน้านะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 333

เสื้อ Famous Stars And Straps Size XL กว้าง 24 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ สีฟ้านะฮ่ะ ลาย og logo สีดำเต็มๆ ด้านหน้านะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 320

เสื้อ Obey Size XL กว้าง 24 ยาว 32 สภาพใหม่ฮ่ะ โคตรจิใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย full ด้านหน้าเยยคับผม จัดมาฮ่ะ โคตรสวยคับผม ขายที่ 333

เสื้อ Visual Clothings Size XL กว้าง 24 ยาว 30.5 สภาพใหมฮ่ะ ลาย photo สายหื่นเต็ๆม ด้านหน้าแบบนี้เยยนะฮ๋ะ ตรง size ใคร จัดได้นะคับผม ขายที่ 333

เสื้อ The Hundreds Size L กว้าง 22 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ ลาย photo ภาพพิมเท่ๆสวยๆนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 320

เสื้อ The Hundreds Size L กว้าง 22 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ สีน้ำตาลลายหมาป่าเต็มๆ ด้านหน้าอีกตัวที่ต้องจัดนะฮ่ะ ขายที่ 320

เสื้อ HUF Size L กว้าง 23 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ตัวนี้เอาไปแชร๋ vanish หรอไฮเตอร์ซักหน่อยรับรองคือสวยเลยนะฮ่ะ สีขาว ลายสีดำ เต็มๆ ด้านหน้า ขายที่ 250

เสื้อ Lakai Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ og logo กันไปเลยคับผม เสื้อสีดำ front สีขาว เรียบๆ แต่ได้ใจความนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 250

เสื้อ Emerica Size M กว้าง 20.5 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ ตัวนี้ลาย rip off Pink Floyd กันไปเยยคับผม เต็มๆด้านหน้าแบบนี้ จัดมาฮ่ะ ขายที่ 310

เสื้อ Billionaire Boy Club Longsleeve Tees Size S กว้าง 19 ยาว 28 ยาว 23 เสื้อสีเทาแขนแดง front สีดำ เรียบๆ แบบนี้ ตรง size ใคร จัดมาได้เลยนะฮ๋ะ ขายที่ 250

เสื้อ BRONZE SKATEBOARDS Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพใหม่ของเก็บของพ่อค้าเยยนะฮ่ะสำหรับยี่ห้อหายากยี่ห้อนี้นะฮ๋ะ จัดมาคับผมขายที่ 555

เสื้อ The Seventh Letters OVP Tees Size 2XL กว้าง 26.5 ยาว 33 สภาพใหม่ฮ๋ะ สีเทานะฮ่ะ ลายโคตรสวยคับผม อย่างได้ฮ่ะ หายากเอาเรืองเลยนะฮ่ะ สำหรับยี่ห้อ graffiti นี้นะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 450

เสื้อ 333 Half Evil Brand Size XL กว้าง 24 ยาว 31 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายสีขาว โคตรเท่คับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 330

เสื้อ Thrasher Skateboards Size M กว้าง 20.5 ยาว 29.5 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายไฟ front og logo เยยนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 333

เสื้อ Thrasher Skateboards Size XL กว้าง 24 ยาว 32 สภาพใหม่ฮ่ะ แบบใหม่เยยนะฮ่ะ แต่มีรอยเลอะด้านหน้านะฮ่ะ ถ้าไม่ซีเอาไปใส่เตะสเกตเท่ๆได้นะฮ่ะ จัดมาคับผม ลายไฟในตำนานนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 310

เสื้อ Too Many Loose String Size L กว้าง 22 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ อีกลายที่ต้องจัดนะฮ่ะ โคตรเท่คับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 333

เสื้อ The Smashing Pumpkins Size L กว้าง 22 ยาว 31.5 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำลาย front สีแดงเต็มๆคับผม จัดมาฮ่ะ โคตรได้ โคตรสวย โคตรใหม่ฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 555

เสื้อ Behemoth Size 2XL กว้าง 27 ยาว 31.5 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายเต็มๆ ด้านหน้าแบบนี้ จัดมาฮ่ะ โคตรได้คับผม ขายที่ 450

เสื้อ Black Label Society Size XL กว้าง 24 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ รุ่นใหม่นะฮ่ะ หน้าหลังโคตรใหม่คับผม น้องๆ มือ 1 เยยนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 480

เสื้อ Holy Mountain Size L กว้าง 22.5 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ หน้าหลังเสื้อสีดำ ลายสีขาวนะฮ่ะ โคตรได้คับผม สำหรับ Doom Stoner วงนี้ฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 350

เสื้อ WVRM (band) Size L กว้าง 22.5 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย front สีขาวนะฮ่ะ American grindcore band from Greenville, South Carolina.อีกนึงสายโหดที่ห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 320

เสื้อ Power Trip Size M กว้าง 20.5 ยาว 27 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีขาวลาย front สีฟ้าอ่อนนะฮ่ะ ตัวนี้ ชุดนี้ album ในตำนานเช่นกันนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 550

เสื้อ The Acacia Strain Size XL กว้าง 25 ยาว 30.5 สภาพใหม่ฮ๋ะ ผ้าสี สีขาวนะฮ่ะ ลายโคตรเต็มคับผม จัดมาฮ่ะสำหรับสายย่องวงนีคับผม ขายที่ 380

เสื้อ Parkway Drive Size L กว้าง 23 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีขาวลาย oldschools โคตรเต็มๆคับผม อย่างได้นะฮ่ะ เอาไปจัดการแชร่ไฮเตอร์ดีๆ รับรองใหม่นะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 360

เสื้อ Ceremony Size L กว้าง 23 ยาว 29 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ผ้าสี สีขาว ลายโคตรเท่คับผม เอาไปจัดการดีๆ รับรองใหม่เยยนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 350

เสื้อ Just Handshakes Size M กว้าง 19 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ melodic hardcore อีกวงที่ห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 250

เสื้้อ Capsize Size S กว้าง 18 ยาว 28 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ผ้าสี สีขาวนะฮ่ะ สาย melodic hardcore ห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 280

เสื้อ The First Step Size L กว้าง 23 ยาว 29 สภาพเยี่ยมฮ่ะ สีเทาลาย album กันไปเยยนะฮ่ะ สำหรับสาย hardcore ห้ามพลาดนะคับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 310

เสื้อ After The Burial Size M กว้าง 20.5 ยาว 28 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีเทาลายเต็มๆ แบบนี้ กะวงโหดๆ แบบนี้ห้ามพลาดคับผม ขายที่ 333

เสื้อ Attila Size M กว้าง 21.5 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ ตัวนี้มัดย้อมสีเขียวนะฮ่ะ front สีดำคับผม โคตรเท่ฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 320

เสื้อ Hardside Rip Off Lana Del Rey Size L กว้าง 21.5 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ๋ะ ลายโคตรได้ โคตรเท่ โคตรเต็มคับผม สำหรับ hardcore วงนี้นะฮ๋ะ จัดมาคับผมขายที่ 399

เสื้อ Ingested (band) Size L กว้าง 22.5 ยาว 30an English death metal band from Manchester, formed in 2006.เสื้อสีดำ ลายโคตรเต็มด้านหน้านะฮ๋ะ สาย Deathcore ห้ามพลาดเยยนะฮ่ะ โคตรโหดคับผม ตัวนี้มีตำหนิ 1 รู นะฮ่ะ ตรงด้านบนของเสื้อด้านขาวใกล้ๆคอ จัดมาฮ่ะ ขายที่ 555

เสื้อ Type O Negative Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ๋ะ โคตรจะใหม่คับผม รุ่นใหม่นะฮ่ะ ลายเต็มๆ แบบนี้ กะวงนี้ ห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 580

เสื้อ Nightwish Size XL กว้าง 24 ยาว 32 สภาพใหม่ฮ่ะ ลายแบบ 100 เปอเซนเยยนะฮ่ะ สภาพใหม่เยยคับผม หน้าหลังนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 380

เสื้อ Architects Size M กว้าง 21 ยาว 26.5 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนคับผม ลายโคตรเต็มฮ่ะ แฟนพันแท้วงนี้ ห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 330

เสื้อ Sylar Tour Tees Size L กว้าง 22 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ๋ะ หน้าหลังลายทัวร์โคตรได้คับผม วงอย่างเท่ฮ่ะ หายากเอาเรื่องนะฮ่ะ สำหรับวงนี จัดมาคับผม ขายที่ 420

เสื้อ Protest The Hero Longsleeve Tees Size L กว้าง 22 ยาว 30 แขนยาว 22 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีเทาแขนสีน้ำเงินเข้ม ตัวนี้เสื้อเก็บของพ่อค้าเองนะฮ่ะ โคตรใหม่คับผม จัดมาฮ่ะ หายากเอาเรื่องนะฮ๋ะ ขายที่ 380

เสื้อ The Devil Wear Prada Size L กว้าง 24 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ๋ะ เสื้อสีดำลายสีขาวสี่เหลี่ยม จัดมาฮ่ะ กะโคตรพ่อวง metalcore วงนี้คับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 333

เสื้อ Blessthefall Size L กว้าง 23 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนคับผม ลายเต็มๆ แบบนี้ จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 310

เสื้อ Sum41 Size L กว้าง 22 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ ป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนคับผม ลายเต็มๆ แบบนี้ จัดมาฮ่ะ วงเพิ่งจะไปลุย punkspring ที่ญี่ปุ่นเมือเสาอาทิตย์ทีผ่านมาเองนะฮ่ะ จัดมาาคับผม ขายที่ 444

เสื้อ Evanescense Tie Dy Size XL กว้าง 24 ยาว 30.5 สภาพใหม่ฮ่ะ ตัวนี้มัดย้อมโคตรเท่คับผม วงในตำนานนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 380

เสื้อ Paramore Size L กว้าง 22.5 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายสีขาวเต็มๆ ด้านหน้าคับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 350

เสื้อ Violent Soho Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ onepoint สีเทานะฮ่ะ อีกนึงในตัวที่ห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 420

เสื้อ Bad Brains Size 2XL กว้าง 27 ยาว 30 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ลาย classics og logo ของวงนี้เยยนะฮ่ะ ตัวนี้มี รู นิดหน่อยนะฮ่ะ ไม่เยอะคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 299

เสื้อ The Body Size M กว้าง 21 ยาว 27 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย front สีขาว โคตรได้คับผม สำหรับสาย Doom Stoner วงนี้นะฮ่ะ ขายที่ 250

เสื้อ Of Mice & Men Longsleeve Tees Size XL กว้าง 24 ยาว 31 แขนยาว 22 สภาพใหม่ฮ่ะ 3 ส่วนอีกตัวที่ห้ามพลาดนะฮ่ะ จัดมาคับผม โคตรได้ฮ่ะ แฟนพันแท้วงนี้ห้ามพลาดคับผม ขายที่ 333

เสื้อ Dance Gavin Dance Size S กว้าง 18 ยาว 31 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายเต็มๆ แบบนี้ โคตรจะเก่งสำหรับวงนี้ แฟนพันแท้วงนี้ ห้ามพลาดคับผม ขายที่ 310

เสื้อ Iron Chic Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย front สีฟ้าเทานะฮ่ะ โคตร punk rock วงนี้ ต้องจัดนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 310

เสื้อ ANIMOSITY Size M กว้าง 20.5 ยาว 29.5 สภาพเยี่ยมฮ่ะ VTG กันไปเยยนะฮ่ะ สำหรับโคตรพ่อโคตรแม่ deathcore วงนี้คับผม โคตรได้ฮ่ะ หน้าหลังแบบนี้ หายากเอาเรืองนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 666

เสื้อ As It Is Size L กว้าง 22 ยาว 32 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีน้ำเงินเข้มนะฮ่ะ อีกนึงในของเก็บพ่อค้าเยยนะฮ่ะสำหรับวงนี้คับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 350

เสื้อ Beartooth Size M กว้าง 20.5 ยาว 29 สภาพเยี่ยมฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายเต็มด้านหน้านะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 310

เสื้อ Attila Size S กว้าง 18.5 ยาว 27 สภาพเยี่ยมนะฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายเต็มๆ อีกตัวที่ห้ามพลาดนะฮ๋ะ ขายที่ 310

เสื้อ Defeater Size S กว้าง 18.5 ยาว 27.5 สภาพใหม่ฮ่ะเสื้อสีเทา ลายสีเลือดหมู เต็มๆ ด้านหน้านะฮ่ะ สาย melodics รุ่นพ่ออีกวงที่ห้ามพลาดคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 310

เสื้อ Wicca Phase Springs Eternal Size L กว้าง 21.5 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ สีขาวลายโคตรสวยคับผม front สีดำแดงนะฮ่ะ โคตรสวยคับผม ไม่ต้องเกริ่นอะไรกันเยอะ กะแกนนำก่อตั้งวง Tigers jaw ยุคแรกๆนะฮ่ะ หายากเอาเรื่องเยยนะฮ่ะ ผ้าสีแบบนี้ จัดมาคับผม ขายที่ 555

เสื้อ La Dispute Longsleeve Tees Size M กว้าง 20 ยาว 30 แขนยาว 22 สภาพใหม่ฮ่ะ สีดำขาวโคตรเท่คับผม สำหรับ 3 ส่วนตัวนี้นะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 350

เสื้อ True Colours Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ ลายทัวร์หน้าหลัง อย่างจ้าบนะฮ่ะ สำหรับผ้าสี สีขาวตัวนี้นะฮ่ะ สำหรับ Hardcore อีกนึงวงที่โคตรสุดฮ่ะ จัดมาคับผม ตัวนี้้นักร้อง FTR ฝากมานะฮ่ะ มาจากนักร้องแบบนี้มีรอจิพลาดได้นะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 499

เสื้อ Pharrell Williams From N.E.R.D Band Size M กว้าง 20 ยาว 28.5 สภาพใหม่ฮ่ะ ที่เด็ดประจำ Week นี้เยยนะฮ่ะ ไม่ต้องเกริ่นอะไรเยอะนะฮ่ะ จัดมาคับผม สำหรับแฟนพันแท้ลวกเพ่เค้านะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 888

เสื้อ N.E.R.D Longsleeve Tees Size M กว้าง 20 ยาว 29 แขนยาว 23 สภาพใหม่ฮ่ะ รุ่นใหม่ป้ายปั้มคอนะฮ่ะ front OG เรียบๆนะคับผม จัดมาฮ่ะ ไม่ต้องเกริ่นอะไรเยอะ จัดมาโลด ขายที่ 950

เสื้อ N.E.R.D Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพใหม่นะฮ่ะ สีแดงสด แบบได้รุ่นจัดๆนะฮ่ะ หายากอีกแล้ว จัดมาคับผม ขายที่ 888

เสื้อ REVENG Longsleeve Tees Size M กว้าง 20 ยาว 29 แขนยาว 24 สภาพใหม่ฮ๋ะ ตัวนี้น่าจะเป็น brand ของ drake นะฮ๋ะ นะฮ่ะ หน้าหลังแบบนี้นะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที 333

เสื้อ BROCKHAMPTON Bootleg Tees Size S กว้าง 18.5 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ สีครีมนะฮ๋ะ ตัวนี้น่าจะเป็น bootleg ใหม่งานนอกนะฮ่ะ boy band ที่คุ้นเคยนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 310

เสื้อ Asap Ferg Size S กว้าง 18 ยาว 27 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายลวกเพ่เค้าสีม่วงมาแบบเต็มๆด้านหน้าคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 300

เสื้อ The Weekend Size S กว้าง 19 ยาว 26 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ หน้าเทานะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 333

เสื้อ The Weekend Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพเยี่ยมฮ่ะ มีด่างนิดๆ onepoint เสื้อสีดำ ลายสีาวนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 320

เสื้อ The Weekend Size S กว้าง 18 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ หน้าหลังลายทัวร์แบบนี้ front เหลืองโคตรได้คับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 333

เสื้อ The Weekend Size S กว้าง 17 ยาว 27 สภาพใหม่ฮ่ะ starboy หน้า front แดงนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 333

เสื้อ The Weekend Size S กว้าง 19 ยาว 27 สภาพใหม่ฮ่ะ starboy อีกตัวเสื้อสีดำ front สีขาวนะฮ่ะ หน้าหลังแบบนี้ จัดมาคับผม ขายที่ 333

เสื้อ The Weeekend Size S กว้าง 18 ยาว 26 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีขาวลายสีดำ เต็มๆ แบบนี้ จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 320

เสื้อ Drake Size L กว้าง 22 ยาว 29.5 สภาพใหม่ฮ่ะ สีแดง front สีดำ เรียบๆนะฮ่ะ ขายที่ 280

เสื้อ Machine Gun Kelly Size XL กว้าง 21.5 ยาว 28 สภาพเยี่ยมฮ่ะ Flag เท่ๆ เสื้อสีดำ ลายสีขาว จัดมาฮ๋ฯะ ขายที่ 280

เสื้อ Kid Cudi Size M กว้าง 20 ยาว 28.5 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ป้ายบินแต่ของแท้แน่นอนคับผม ลาย photo ลวกเพ่เต็มๆ แบบนี้คับผม จัดมาฮ๋ะ ขายที่ 250

เสื้อ Kylie Size S กว้าง 18 ยาว 27 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลาย photo เต็มๆ แบบนี้คับผม จัดมาฮ๋ะ โคตรได้ฮ่ะ ขายที่ 299

เสื้้อ Kylie Size S กว้าง 18 ยาว 27 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ตัวนี้แตนิดหน่อ่ย แต่ได้เยยคับผม จัดมาฮ่ะ ขายที่ 280

เสื้อ Asap Mob Gang Tees Size M กว้าง 20 ยาว 28.5 สภาพใหม่ฮ่ะ ตัวนี้คือมหากาฬย์ของความ RARE เลยนะฮ่ะ เพราะมี asap yam! คนที่เสียไปด้วยในรูปนะฮ่ะ หายากเอาเรื่องนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 444

เสื้อ Top Dawg Entertainment Size L กว้าง 22 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ onepoint นะฮ่ะ โคตรเท่คับผม อันนี้คือรวมตัวเบิ้มๆของค่ายไว้เลยนะฮ่ะ หลักๆ คือ kendrick lamar เลยนะฮ๋ะ คนแรกในรูปด้านหลังเลยนะฮ่ะ ตัวนี้มีรอยแบบ ปลวกหรอว่าหนู แทะนิดหน่อยตรงแขนด้านขาวนะฮ่ะ เอาไปจัดการได้ชิวๆ เลยนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 420

เสื้อ KHALID Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ สีข้าว ผ้าสีนะฮ่ะ หน้าหลังแบบนี้ จัดมาคับผม โคตรได้ฮ่ะ อย่างสวย ขายที่ 350

เสื้อ Mac Miller Bootleg Tees Size M กว้าง 20 ยาว 30 สภาพใหม่ฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายน่าจะเป็น bootleg นอกที่ทำนะฮ่ะ ไม่น่าใช่ของไทยทำนะฮ่ะ จั ดมาคับผม โคตรใหม่ฮ่ะ ขายที่ 480

เสื้อ YoungBoy Never Broke Again Size M กว้าง 20.5 ยาว 28.5 สภาพเยี่ยมฮ่ะ ลายคุ้นตาอีกตัวที่ลวกเพ่เค้าชอบนั่งก้มหน้านะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 450

เสื้อ Harry Style Size M กว้าง 21.5 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ่ะ ลายเต็มๆด้านหน้าแบบนี้ ใส่แว๋นเท่ๆ เยยนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 450

เสื้อ Ariana Grande Size M กว้าง 20 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ หน้าหลังแบบเต็มๆ นะฮ่ะ โคตรได้คับผม จัดมาฮ่ะ สวยที่เดียวเยยคับผม ขายที่ 480

เสื้อ Ariana Grande Size M กว้าง 21 ยาว 28 สภาพใหม่ฮ่ะ เจอการนั่งของน้องในรูปเสื้อตัวนี้ จบๆ กันไปฮ่ะ เสื้อสีดำ ลายอย่างสวยคับผม ขายที่ 480

เสื้อ Ariana Grande Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพใหม่ฮ๋ะ เสื้อสีดำ ลายอย่างเต็มหน้าหลังเลยนะฮ่ะ สีชมพูมาแบบสวยๆ เยยนะฮ่ะ จัดมาคับผม ขายที่ 499

เสื้อ Ariana Grande Size M กว้าง 20 ยาว 29 สภาพเซอร์นะฮ่ะ ลายนั่งอีกตัวที่โคตรเต็มนะฮ๋ะ จัดมาคับผม ขายที่ 280

เสื้อ Ariana Grande Size L กว้าง 22 ยาว 30 สภาพเซอร์นิดนะฮ่ะ สีตกคับผม หน้าหลังนะฮ่ะ ลายที่คุ้นเคยฮ่ะ จัดมาคับผม ราคาเบาๆฮ่ะ ขายที่ 280

เสื้อ Morissey Size XL กว้าง 23 ยาว 31.5 สภาพใหม่ฮ่ะ ผ้าบางนะฮ่ะ รุ่นใหม่ ลายจะกลืนกะเนื้อผ้าไปเยยนะฮ่ะ โคตรได้คับผม ขายที่ 444
    Last edited by tosaphol; 6 Apr 2024, 09:30:53.

Comment

182..
      Last edited by tosaphol; 27 Dec 2021, 00:03:05.

Comment

182...
        Last edited by tosaphol; 9 Jan 2022, 21:18:55.

Comment

ฮึบบบบบบบบบ

Comment

ก่อนไปกรีนคับผม จัดปายเด้อ

อัพพพพพพพพ

Comment

บ่ายพรุ่งนี้แน่นอนคับผมกะลอตใหม่ร้าน sale ประจำอาทิตย์นี้คับผม จัดเต็มเด้อ

อัพพพพพพพพพพพพพพพ
              Last edited by tosaphol; 20 Jul 2017, 15:00:50.

Comment

00.00 สำหรับลอตใหม่ ประจำคืนนี้ แน่นอนคับผม จัดเต็มฮ่ะ ห้ามพลาดเด้อ

อัพพพพพพพพพพ

Comment

00.00 สำหรับลอตใหม่ ประจำคืนนี้ แน่นอนคับผม จัดเต็มฮ่ะ ห้ามพลาดเด้อ

Comment

Comment

Comment

00.00 กะลอตใหม่ ประจำอาทิตย์นี้นะคับผม อีก 1 ชม...เรากลับมาแจกันนะฮ่ะ ห้ามพลาดฮ่ะ

อัพพพพพพพพพพพพพพ

Comment

NEW UPDATE NOWWWWWWWWWWWW ON MY STORE COME AND CHOOSE WHAT YOU LIKE
                          HAHHA
                          อัพ ๆ ๆ ของใหม่แล้วนะคับผม ยังไง ก็ลองเข้ามาดู กันนะคับ
                          ขอบคุณ ๆคับ
                          ^_^

Comment

NEW UPDATE NOWWWWWWWWWWWW ON MY STORE COME AND CHOOSE WHAT YOU LIKE
                            HAHHA
                            อัพ ๆ ๆ ของใหม่แล้วนะคับผม ยังไง ก็ลองเข้ามาดู กันนะคับ
                            ขอบคุณ ๆคับ
                            ^_^

Comment

HAHHA
                              ขอบคุณ ๆคับ
                              ^_^

Comment

Working...
                              X