Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power Supply iCute ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Power Supply iCute ดีไหมครับ

Power Supply iCute แบบไม่pro กับ pro มันแค่ ถอดสายได้ กับ ถอดสายไม่ได้ ใช่ไหม

แล้วขอถามอีกครับไฟร์มันนิ่งไหมครับ มีใครใช้อยู่บอกผมทีครับ

ดีครับ
    Pro จะถอดสายได้ ค่างกันแค่นี้ครับ ไฟนิ่งดีมากเลย เดี๋ยวเอา OCCT มาให้ดูครับ

Comment

ของเข้ามาแล้วเหรอ ว่าจะซื้ออยู่เหมือนกัน

Comment

แจ่ม

Comment

ผมรู้คุณก็ใช้ หิหิหิ

Comment

ผมก็ อยากใช้ แต่ มะมี ตัง 55+

Comment

กลัวมี เสียง จี๊ดๆๆ ออกมา

คนที่ใช้อยู่ มีเสียงจี๊ดๆ ออกมาบ้างไหมครับ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ เงียบดี ยังไม่มีปัญหาอารัย

Comment

เงียบ ครับ ถูกใจ จริงๆ

Comment

Originally posted by maoking View Post
                    กลัวมี เสียง จี๊ดๆๆ ออกมา

คนที่ใช้อยู่ มีเสียงจี๊ดๆ ออกมาบ้างไหมครับ
                    มีครับ

Comment

ของผมมีนะ เสียงจี๊ด เป็นบางครั้ง แล้วก็มีเสียงอะไรไม่รุ้ วี๊ดดดด เหมือนเสียงลม(มั้ง)
                      แต่เรื่องไฟ ก็ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

อ่า ... ของผมไม่มีเสียงจี๊ดอ่ะครับ อย่างนี้ไม่ดีรึป่าวครับ

แต่ใช้ก็นิ่งดี ไม่มีปัญหานะครับ

Comment

ของผมไม่จี่ ไม่จี๊ด เงียบดีครับ
                          3V นิ่งมากๆ ไฟเหลือๆ
                          5V มี Noise นิดๆ แต่สเกลละเอียดมากๆครับ จ่ายตรงเส้นเป๊ะๆ
                          12V จ่ายเกินนิดๆ

Comment

ใช้มา 1 เดือน กว่าๆ ละ
                            ก็ไม่ดัง จี๊ด ๆ เหมือนกัน
                            เปิด 24 ชม. จ้า
                            ตัว 750 W

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              ใช้มา 1 เดือน กว่าๆ ละ
                              ก็ไม่ดัง จี๊ด ๆ เหมือนกัน
                              เปิด 24 ชม. จ้า
                              ตัว 750 W
                              แสดงว่า ตั้งแต่ซื้อ psu มา ไม่เคยปิดคอมเลยอะ โหดจัง....

Comment

Working...
                              X