Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300gs ใช้งานกับlcd 22' เล่นเกมfifa dota sfได้ปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300gs ใช้งานกับlcd 22' เล่นเกมfifa dota sfได้ปะ

จากเดิมไม่กระตุกเเล้วถ้าเป็น22'นิ้วจะกระตุกปะครับ

คาวดว่ากระตุกครับ 22นิ้วส่วนใหญ่ 1680-1050 อะครับ
    ถ้าไม่ปรับความละเอียดมากนักพอแก้ได้ครับ

Comment

กระตุกจริงเปล่านั้นT_T

Comment

ดันๆ

Comment

Originally posted by zbankz View Post
          คาวดว่ากระตุกครับ 22นิ้วส่วนใหญ่ 1680-1050 อะครับ
          ถ้าไม่ปรับความละเอียดมากนักพอแก้ได้ครับ
          เเก้ด้วยวิธียังไงครับ

Comment

ถ้าปรับ 1680x1050 กระตุกแน่นอนครับ แต่ถ้าปรับความระเอียดเท่าจอ17นิ้ว 1024x768 ก็ไม่กระตุกครับ แต่ภาพไม่สวยไม่คมชัดครับ

Comment

เล่นซะจอใหญ่เลย
              ผมยังใช้ LG FLATRON 17" CRT อยู่เลย 555 (อิจฉาจริงๆ)

Comment

ไม่ไหวคับ มีแอบกระตุก ส่วนแก้คงต้องเปลี่ยนกาดจอใหม่ หรือท่านก้ปรับเล่น 1024*768 อิอิอิอิ

Comment

Working...
                X