Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับลงวินโดว์ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับลงวินโดว์ไม่ได้

เป็นแผ่นวินโดว์ XP 2008 V1 ครับ

วินโดว์มันหา HDD ไม่เจอ ลงสเปกเครื่องด้วยครับ เพื่อข้อมูลในการแก้ปัญหาให้

Comment

มันหา HDD ไม่เจอครับ .... บอกสเป็คมาคับ เพื่อจะช่วยได้

Comment

tam - lie - sen - krub

Comment

ตามลายเซ็นครับ
          แผ่นอื่นลงได้ครับ
          มีแผ่นเดียวที่ผมยืมครูมาลง

Comment

แผ่น เสีย รึปล่าว ครับ

Comment

เกี่ยวกับ SATA หรือป่าว??

Comment

เป้นที่แผ่น มันถุกคอนฟิค ไดร์เวอร์ ปัญหาโลกแตกครับ วินโดว์โม
                คนทำมาขายเขาไม่รู้ว่าเครื่องคนซื้อสเปกแบบใหน .. .
                แนะนำให้หาแผ่นแบบ ออริจินอลมาใช้ แล้วลงแบบปรกติ

Comment

Originally posted by Foralive View Post
                  แผ่น เสีย รึปล่าว ครับ
                  แผ่นไม่เสียครับ
                  Originally posted by joykajaa View Post
                  เกี่ยวกับ SATA หรือป่าว??
                  น่าจะเกี่ยวนะครับ
                  Originally posted by BoM View Post
                  เป้นที่แผ่น มันถุกคอนฟิค ไดร์เวอร์ ปัญหาโลกแตกครับ วินโดว์โม
                  คนทำมาขายเขาไม่รู้ว่าเครื่องคนซื้อสเปกแบบใหน .. .
                  แนะนำให้หาแผ่นแบบ ออริจินอลมาใช้ แล้วลงแบบปรกติ
                  ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำ
                  ตอนนี้ใช้แผ่น ORI SP 3 ลงแล้วครับ
                  ทุกทีผมก้อใช้แผ่นนี้ลงนะ
                  คืองี้ไวรัสเล่นเครื่องผมเลยยืมแผ่นของครูมาลง ปรากฏว่าลงไม่ได้ครับทำไงดีผมก้อไรต์ไว้แล้วด้วยเสียดายจัง

Comment

Working...
                  X