Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามครับเกียวกับ ASUS STRIX GTX1080 8G GAMING

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามครับเกียวกับ ASUS STRIX GTX1080 8G GAMING

ตอนนี้ผมใช้ตัว ASUS STRIX GTX1080 8G GAMING 256 BIT แต่วันนี้ไปเห็นในเว็บ มีตัว ASUS STRIX GTX1080 O8G GAMING คือผมมองผ่านๆก็คือเหมือนกันเลย แต่ จะเห็นมีตรง clock ต่างกัน แล้วถ้าผม OC ตัว 8G เท่ากับ O8G จะมีปัญหาไหมครับ

มีท่านใดทราบบ้างครับ

Comment

ลากไปเลยครับถ้าทำเป็น ที่เขาแยกรุ่นเป็นเวอร์ชั่น oc กับเวอร์ชั่นที่ไม่ oc ก็เป็นแค่เรื่องทางการตลาดครับเพื่อเพิ่มมูลค่าของสินค้าครับ

Comment

อัพไบออสเป็นตัวoc ไปเลยครับ ผม1060ก็อัพไบออสแต่ดูดีๆเหมือนตัวocจะไปได้ไกลกว่าเล็กน้อย เวลาเล่น

Comment

Working...
        X