Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเรียงลำดับยี่ห้อได้มั้ยครับว่ายี่ห้อไหนดีสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเรียงลำดับยี่ห้อได้มั้ยครับว่ายี่ห้อไหนดีสุด

สงสัยมานานละครับ การ์ดจอมีหลายยี่ห้อเหลือเกินทั้ง Asus XFX Sapphire ...

ทีนี้ผมก็เลยสงสัยครับว่าค่ายไหนของมีคุณภาพมากที่สุด ถ้าไม่นับเรื่องราคา

เลยอยากทราบว่า อันไหนมีคุณภาพมากที่สุด จากน้อยไปมาก

ขอทั้งค่ายแดงและเขียวเลยนะครับ ขอบคุณครับ

ดีไม่ดี แล้วแต่คนเคยใช้ ครับให้เทียบกันคงไม่ได้ แล้วแต่ดวง

Comment

คำถามโลกแตก 55+ เหมือนรถกระบะยี่ห้อไหนดีสุด โตโยต้า อีซูซุ มิตซู นิสสัน ฟอร์ด ...ฯฤฯ

Comment

อิอิ ตามนั้นครับ อืมๆๆๆ สังเกตุที่ราคาแทนแล้วกันครับ ว่ารุ่นเดียวกันนั้นราคาต่างกันมากไหมถ้าไม่มากก็คุณภาพพอๆกันแหละ

Comment

เทียบกันเป็นรุ่นๆไปน่าจะง่ายกว่าครับ

Comment

็His เพราะไม่ค่อยหักหลังคนใช้เท่าไหร่....555

Comment

spark ?????????????????????????

Comment

ผมชอบ XFX กับ Asus ตอนไปซื้อของมันหมดเลยยัด his 4850 turbo แรงดีงามเยี่ยมเย็นดีอีกคบได้อีกตัว
                แรกๆก็ไม่ค่อยรู้จัก HIS แต่พอมาใช้แล้วผมว่าสมกับราคาดีครับกับงานที่ผมได้

Comment

ของตัวผมเอง

Nvidia XFX ASUS GALAXY SPARK INNO
                  ATI Power Color ซัลฟลาย HIS

Comment

ตังถึง ก็ เอา หมด อ่าครับ ฮะฮะ

Comment

นานาจิตตัง

Comment

พอๆกันแหละครับ แล้วแต่ชอบ

Comment

Originally posted by IX View Post
                          พอๆกันแหละครับ แล้วแต่ชอบ
                          ก็ชอบทั้งไต๋และเก้า ทำไงดี

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                            ก็ชอบทั้งไต๋และเก้า ทำไงดี

Comment

สำหรับผม
                              |
                              |
                              |
                              |
                              |
                              V

Comment

Working...
                              X