Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง abit ip35-e กับ giga-byte EP43-ds3r ตัวให้OCดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง abit ip35-e กับ giga-byte EP43-ds3r ตัวให้OCดีกว่ากันครับ

พอดีตอนนี้ มีบอร์ดอยู่ 2 ตัวครับ กับ e1200 อีกหนึ่ง แต่ไม่มีpsuนี่ดิเลยคิดจะปล่อย
    ตัวใดตัวนึงหาตังซื้อ psu แต่ก็รักพี่เสียดายน้องครับ เพราะน้อง ip35-e ต้วเก๋ามันก็พาq6600
    ไปได้ถึง 4g ก่อนปลดประจำการมัน ส่วนเด็กที่มาใหม่ga-p43นี่ตั้งแต่ซื้อมายังไม่ได้ลองเลย แต่มันใหม่กว่าสดกว่า แถมซิงด้วย
    ก็เลยทำใจไม่ถูกว่าจะเลือกใครดีครับ ระหว่างของที่เคยมือรู้งานดี กับของใหม่สดๆๆซิงๆแต่ไม่รู้ว่าจะดีกว่าของเก่าหรือเปล่า .... แต่ใจจริงๆอยากเก็บเธอไว้ทั้งสองเลย
    Last edited by chankxx; 30 Nov 2008, 03:07:27.

ก็ลอง oc ก่อนเลยครับ ว่า oc ได้พอๆกันมั้ย

แต่ผมว่า abit ดูมีภาษีดีกว่า นิดๆ

Comment

ลองลากดูเลย ครับ
      ของอยุ่ในมือ ละ

Comment

อย่ากิกา เลยครับถ้าคิดจะ oc

Comment

เชียร์เก่า เก๋า มันรู้ใจไปได้ทุกท่า
          ใหม่ซิง จึ๋งซักทีแล้วก้อผ่านไป

Comment

อยากลองอยู่ครับ แต่ไม่มีpsuเนี่ยดิ

Comment

บ๊วย....ปรับง่ายดี มีไม่กี่ตัว....(P43)
              abit...ไม่เลยลอง(p35)
              แต่เขาว่า(P35 ลากได้ดีกว่า 43)....ไม่รุ้ว่าเขาเป็นใคร...555

Comment

abit จะดูดีกว่า

GA ผมไม่แนะนำำ

Comment

ใช้ เอบิต อยู่ แหล่ม

Comment

Working...
                  X