Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถาม เรื่อง จอ 22 กับ การ์ดจอ ตัวนี้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถาม เรื่อง จอ 22 กับ การ์ดจอ ตัวนี้คับ

512MB PCIe ATi 1650 ICEQ (TD) HIS
    Model : 512MB PCIe ATi 1650 ICEQ (TD) HIS
    GPU : RV535
    Technology : 80nm
    Core Frequency : 500 MHz
    Memory Frequency : 792 MHz
    Memory Size : 512 MB DDR2 Memory
    Memory Bus : 128-bit
    Bus Interface : PCI-Express x16
    Output : DVI, Video , D-Sub , (by dongle)
    Cooling : IceQ Cooling Fan
    Support DirectX 9 and OpenGL supported
    Window Vista Ready

พอดี เพื่อนผมงบน้อย อยากลงร้าน ไม่ทราบว่า พอจะเล่นเกมส์ออนไลน์ ในจอ 22นิ้ว ไหวมั้ยคับ
    ยังไงช่วยหน่อยนะคับ
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ดันตัวเอง

ช่วยเช็คให้หน่อยนะคับ

Comment

หาตัว 512M DDR3 จะดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
        หาตัว 512M DDR3 จะดีกว่าครับ
        ตัวไหนดีคับท่าน

Comment

ไหวครับ

Comment

Originally posted by anatome99 View Post
            ตัวไหนดีคับท่าน
            ก็ตัวนี้ก็ได้ครับ แต่เอาเป็น ตัว DDR3 จะดีกว่าเยอะอยู่ครับ

Comment

ถ้าไม่ปรับ 1650x1050 ก็เล่นได้ครับ ปรับแค่ 1440x900 หรือต่ำกว่านั้น

จะเอาเต็มความละเอียดจอ 22" ผมแนะนำหา 8800GT, หรือ HD4850 จะดีกว่าครับ

Comment

7300gt สบายๆๆเลย เก่ม ออนไลท์22 นิ้วนะ พรุ่งนี้ว่าจะไปสอย 3850 แต่เสียวๆๆว่าไฟจะพอป้าว
                rag ปรับ 1680x1050

Comment

1650 เป็นร้านเนตเล่นแค่เกมออนไลน์สบายอยู่แล้วครับ

Originally posted by kidnapped1 View Post
                  7300gt สบายๆๆเลย เก่ม ออนไลท์22 นิ้วนะ พรุ่งนี้ว่าจะไปสอย 3850 แต่เสียวๆๆว่าไฟจะพอป้าว
                  rag ปรับ 1680x1050
                  ATI ตัวใหม่ๆระวังเล่นแร๊คกระตุกนะครับ เห็นมาหลายราย

Comment

มาดัน วิเคราะห์ หลายๆความคิดเห็น ครับ

Comment

Working...
                    X