Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องผมความเร็ววิ่งปกติหรือเปล่าและอุปกรณ์แต่ละตัวร้อนไปไหมครับดูให้ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องผมความเร็ววิ่งปกติหรือเปล่าและอุปกรณ์แต่ละตัวร้อนไปไหมครับดูให้ที

Cpu: Amd Phenom x4 Quadcore 9750 (2.4 Ghz)
    Ram: Corsair bus 800 DDR2 2048MB (2 GB )
    Mainborad: ECS Geforce6100PM-M2
    Gpu : Pci-ex Galaxy Geforce 8600 GT DDR2 1024 MB (1 GB)
    PowerSupply: D-tech silver series 650 Walt

Last edited by msconfig; 1 Dec 2008, 21:14:09.

ปกติ ทุกอย่าง

Comment

โปรแกรม ฮาร์ดแวร์มอนิเตอร์เพี้ยนครับ ไฟเช็คได้ในใบออสครับผม ที่เหลือก็ปกติดีครับ

Comment

CPU ไม่เข้ากับบอร์ด 55555+

Comment

HT Link มันบ่ใช่ 9750 นาค่านั้นนะ เพิ่มๆ.
          Last edited by OWNER; 30 Nov 2008, 14:37:31.

Comment

Originally posted by OWNER View Post
            HT Link มันบ่ใช่ 9750 นาค่านั้นนะ เพิ่มๆ.
            เพิ่มไม่ได้ครับ ดูเมนบอร์ดครับ AM2 ครับ

Comment

แหะๆโทษทีลืมดู ขอบคุณที่บอกขอรับ.

Comment

แรม 2 GB นี่ สองกิ๊กแถวเดียวป่ะครับ เนี่ย
                sigpic
                -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                  แรม 2 GB นี่ สองกิ๊กแถวเดียวป่ะครับ เนี่ย

น่าจะใช่ครับท่าน

Comment

แรมแถวเดียวครับ

Comment

ผมละกลุ้มใจซื้อบอร์ดเน่าใช้ cpu ได้ไม่เต็มที่ แล้วทำไมในเว็ปมันบอก ht 2000 ครับ ดูสิ

http://www.ecs.com.tw/ECSWebSite/Pro...ID=123&LanID=0

สังเกตดูรูปข้าง Cpu มีคำว่า ht 2000 แล้วมันคือ ht อะไรผลละงงไปหมดละ

หรือว่าผมตั้งค่า Bios ผิดไปเลยไม่วิ่ง
                      Last edited by msconfig; 30 Nov 2008, 15:38:36.

Comment

เวปเข้าบอกถูกแล้วครับ

เข้าไม่ได้บอก รับ HT 3600 หรือ 5200 ครับ
                        CPU Zเลยโชว์ 1000 ไงครับ ไมงั้นมันโชว 1800 ไปเล้วครับ ถ้าเขียนรอรับ HTมากกว่า 3600

Comment

'''''งงงงง'''''

Comment

Working...
                          X