Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิตอนเล่นเกมส์ ร้อนกว่า ตอน full load หรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิตอนเล่นเกมส์ ร้อนกว่า ตอน full load หรอครับ

อุณหภูมิตอนเล่นเกมส์ ร้อนกว่า ตอน full load หรอครับ เพราะผมเล่นเกมส์รู้สึกว่าตอนออกมาดู Temp (Real temp) มันร้อนกว่าตอน full load อ่ะครับ แล้วงี้ เราจะวัดความร้อนสุดของ cpu ตอนเล่นเกมส์ หรือ ตอน cpu Full load ดีล่ะครับ ขออภัยถ้าคำถามนี้ฟังดูโง่ๆ แต่ผมไม่เข้าใจอ่ะครับ ขอบคุณนะครับ

เอาตอนที่ร้อนสุด
    ไม่ว่าจะ full load หรืแ เล่นเกมส์ (ยึดตัวนั้นละ ว่าร้อนสุด)

Comment

ตามนั้น

Comment

เปิด Real Temp ทิ้งไว้ ก่อนเล่นเกม

พอเล่นเสร็จ ออกมาดูช่อง Maximum Temperature

Real Temp มันจะบันทึกไว้เอง ว่าสูงสุดเท่าไหร่

Comment

Working...
        X