Announcement

Collapse
No announcement yet.

ออนบอร์ด มาเสียบการ์ด ทำไงอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ออนบอร์ด มาเสียบการ์ด ทำไงอ่ะครับ

การ์ดจอ ผม 8600GT u600 เสียบใส่ แล้วทำไมมันมองไม่เห็นอ่ะครับ

เมนบอร์ดผมมันออนบอร์ดอ่ะครับ ใช้อะไรไม่รุ้ GE ซี่รี่ 7 แระครับ

คือผมจะใช้การ์ดจอ 8600 อ่ะครับ ไม่ทราบว่าต้องทำไงบ้างหรอครับ

ขอบคุณครับ

เง้ออออ

ช่วยทีครับ

เล่นเกมที่กราฟฟิคหนักๆไม่ได้

Comment

ไปเลือก PCI E เป็น Pamary หลักก่อน
      ใน BIOS นะ

Comment

ยังไงครับไม่เข้าใจ

Comment

เสียบ D-sub เข้าการ์ดจอหรือ ต่อบนบอร์ดครับ

Comment

สายจอ ท่านย้ายมาเสียบที่การ์ด หรือยังแล้วที่มองไม่เห็น ไม่เห็นยังใงครับ

Comment

เสียบ หมดแล้วครับ

แต่มันไม่ขึ้นว่ามีการ์ดจออ่ะครับ

พอเอาออนบอร์ดออก แล้วมาเสียบที่การ์ดจอ มันไม่ติดครับ จอมืด

งง กะ มัน

Comment

ซักครู่ เดี๋ยวรูป ปลากรอบมา

Comment

รูปเล็กไปนิด นะ

Comment

Working...
                  X