Announcement

Collapse
No announcement yet.

ati9550ddr2 ใช้ไดรเวอร์รุ่นไหนถึงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ati9550ddr2 ใช้ไดรเวอร์รุ่นไหนถึงดีครับ

ใช้ 9550 ddr2 ใช้ไดรเวอร์รุ่นไหนถึงดีครับแล้วเรื่องดูความร้อนด้วยครับตอนนี้ลง omegadriver อยู่รู้สึกมันกระตุกๆยังไงไม่รู้ ดูความร้อนก็ไม่เห็นได้เลย เพราะในตัว omegadriver มันมี ati tool มาให้เลยแต่ดูแล้วไม่เห็นมีที่จะบอกดู ความร้อนได้เลย
    ช่วยเลือกหน่อยรุ่นไหนดีครับ 6.12 ดีหรือเปล่าครับ

การ์ดบางตัวไม่มีตัววัด อุณภูมิ
    ส่วนไดรเวอร์ตัวไหนดีไม่ดีต้องลองใช้ครับ ผมใช้ ATI Catalyst 6.12 อยู่เหมือนกันครับ
    ผมใช้ X1600PRO อยู่ การ์ดตัวนี้ก็ไม่มีเซ็นเซอร์วัดอุณภูมิ เซ็ง

ไม่มีที่ดูอุณภูมิเลย

Comment

กระตุกนี้ ปรับรายละเอียดเกมส์มากไปเปล่าครับ

Comment

Working...
      X