Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับใช้ Firefox ในการใช้งาน Forum OCZ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับใช้ Firefox ในการใช้งาน Forum OCZ

เนื่องจาก font ในหน้าต่าง ของ firefox ผมได้เปลี่ยนไปตามรูป
    และได้ทดลองเปลี่ยน font ที่ tools ของ firefox หมดแล้วก็ยังมีอาการเดิม
    แต่พอเปลี่ยนมาใช้ IE Tab ก็กลับสู่สภาพเดิมดังรูปที่ 2
    เล่นเวปอื่นไม่เป็นนะครับอาการนี้

พอมีวิธีแก้ปัญหาม่ะงับ ม่ะอยากใช้ ie อ่า

Firfefox

หลังจากใช้ IE TAB

ผมตั้งแบบนี้ปกติดีครับ
    Attached Files

Comment

Originally posted by chain74 View Post
      ผมตั้งแบบนี้ปกติดีครับ
      ผม set ตามท่าน แล้วก้อหลายๆ font แล้วก้อยังไม่หายเรยงับ

สงสัยต้องลง window ใหม่
      แง้ๆๆๆ

Comment

เปลี่ยนรุ่ครับไปใช้ FF 3.03 ขึ้นไปครับ(ล่าสุด 3.04)

Comment

ดันไป

Comment

ผมเคยเป็นนะครับตอนลงทีม OSX ครับเเล้วถอนมันก็เป็นอย่างนี้เลยครับเอาไม่ออกต้อง format อย่างเดียว

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
              ผมเคยเป็นนะครับตอนลงทีม OSX ครับเเล้วถอนมันก็เป็นอย่างนี้เลยครับเอาไม่ออกต้อง format อย่างเดียว
              ขอบคุงงับ แต่อยากให้เป็นทางเลือก สุดท้ายอ่า ฟอแมทใหม่ ออิอิ

Comment

ดันไป

Comment

ลบ firefox เดิมเเล้วโหลดเวอร์ชั่นล่าสุดมาลงดูครับ

Comment

แก้ปัญหาได้แล้วงับตามกระทู้นี้
                    http://forums.overclockzone.com/foru....php?p=5198346
                    ขอบคุณทุกๆท่านมากเลยงับ

Comment

Working...
                    X