Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอ ทำ 2D พวก adobe ไฟล์ใหญ่หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอ ทำ 2D พวก adobe ไฟล์ใหญ่หน่อยครับ

i5 4460
    ram 8gb.ssd 128gb
    psu 500w cx500m
    h97

Adobe ต่างๆ พวก Photoshop, Illustrator, Indesign, Dreamwaver เปิดหลายไฟล์ ไฟล์ใหญ่ๆครับ

งบ 4-5 พัน ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

GTX 1050 Ti (ไม่ต้องต่อไฟการ์ดจอเพิ่ม)
    หา Core ส่วนลดเข้าไปลดราคาได้อีก

Comment

ขอบคุณมากครับ

CODE ส่วนใหญ่ได้จากไหนกันครับ

Comment

Originally posted by plug_AMD View Post
        ขอบคุณมากครับ

CODE ส่วนใหญ่ได้จากไหนกันครับ
        w w w . lazada. co . th / partnerships (พิมพ์ติดกันเอาเองนะ แปะลิ้งให้เต็ม ๆ แลว้มันขึ้น ******)

น่าจะตรงนี้นะ ส่วนใหญ่ผมกดแต่ของทรู

Comment

Originally posted by plug_AMD View Post
          i5 4460
          ram 8gb.ssd 128gb
          psu 500w cx500m
          h97

Adobe ต่างๆ พวก Photoshop, Illustrator, Indesign, Dreamwaver เปิดหลายไฟล์ ไฟล์ใหญ่ๆครับ

งบ 4-5 พัน ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ
          +แรม

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านมากน่ะครับ

Comment

Working...
            X